Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Dạ em đỗ không ngu, sát vách hàng rào của trường đại học, 1/2 xe đã nằm gọn trên lề từ sáng đến chiều rồi. Mà không biết em gái này đi đứng kiểu gì, mắt để đâu tương cho phát, đến giờ em vẫn bảo nụ hôn nghìn đô ạ...
Em không bắt đền em ấy, mà ngược lại còn dìu vào nhà xoa bóp, hỏi han, kiểm tra ổn cả rồi kêu em ấy đi về cẩn thận.
View attachment 2271043View attachment 2271044
Hi pác đi xe sang mà ko có bảo hiểm ah?
Đây là bằng chứng cho những người nói đi xe sang chi phí ko như nghe nói. Cái cụm đèn hậu giá chát nhỉ. Đèn hậu xe em to gấp đôi con mẹt này mà giá có triệu bạc.

• Like
Reactions: VuManhTruong
Hạng B2
21/4/12
135
148
43
Đây cũng là 1 trong những lý do e đổi sang con xe gẻ, vứt lăn lóc ko cần lo

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
20/2/12
1.957
2.756
113
Các bác cho em hỏi: Bệnh viện Bình Dân có chỗ đậu xe ôtô không các bác? Em định T7, CN này đi oto thăm người quen đang nằm Bv này.

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Ở TP đi xe máy cho tiện. Oto khi nào đi xa hãng dùng. Đi QL riết quen. Đi TP là muốn dục cái xe đi xe máy cho lành.

Hạng B1
14/9/19
51
19
8
32
Em chở con đi khám răng ở RHM Trung ương, chạy qua bãi xe đối diện SVĐ Thống Nhất, có một anh ra đón em với nụ cười tươi rói: "Đậu từ giờ đến 5h chiều là bảy chục nghe em", mà trong khi lúc đó đã hơn 1h chiều rồi. Em móc ví ra, toàn tờ 500, chỉ có 1 tờ 50 lẻ, anh bãi xe thấy vậy tặc lưỡi: "thôi 50 cũng được luôn em".
Trong khi đó ở một số bãi xe khác em từng gởi xe như ở KTX ĐH Bách khoa giá 40, khu vực cạnh BV ĐH y dược và xung quanh thì 50, CoopMart SG (Hình như đường Tô Hiến Thành) chỗ đối diện Sư Vạn Hạnh thì 30... Giá cứ lộn xộn tùm lum hết trơn.
Mỗi lần đi SG em ngán cái chuyện kiếm chỗ đậu xe lắm. Em ở quê sướng dễ sợ, đường sá thênh thang, sân nhà rộng rãi đậu luôn 5 chiếc cũng được. Ở đô thị thì công nhận có rất nhiều cái tiện lợi và hiện đại, nhưng ở quê cũng có cái hay.
Em đi SG đậu xe bên đường, xong lúc ra có anh chạy ra bảo: " Anh ơi cho xin 50k giữ xe". Tự hỏi nó ở đâu chui ra, xe mình cũng có ai coi đâu, nhìn dữ tợn nên đành móc bóp ra đưa cho xong chuyện

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Hi pác đi xe sang mà ko có bảo hiểm ah?
Đây là bằng chứng cho những người nói đi xe sang chi phí ko như nghe nói. Cái cụm đèn hậu giá chát nhỉ. Đèn hậu xe em to gấp đôi con mẹt này mà giá có triệu bạc.
Dạ có bh chứ bác. Mà k có hiện trường nên nó duyệt 75% thôi à hehe.
Vào hãng làm thì chát vậy thôi chứ cái cụm đèn hậu đó tự đặt về hết có 4tr cả ship thôi bác ơi.

Hạng B2
18/4/12
472
801
93
Các bác cho em hỏi: Bệnh viện Bình Dân có chỗ đậu xe ôtô không các bác? Em định T7, CN này đi oto thăm người quen đang nằm Bv này.

cách đây 2 năm có bãi xe lớn đối diện nhưng bây giờ ko biết lên dự án chưa.

Nếu bãi trên ko còn thì đối diện bên đường 3/2 là chung cư Centrosa của Hà Đô đó

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Em mới vừa nếm mùi tìm chổ đỗ xe ở quanh khu sân VĐ Thống Nhất. Chạy vòng vòng trên đường Đào Duy Từ thì phát hiện 1 chổ vừa tính tấp vào thì 1 xe chạy dịch vụ bấm còi qua mặt em và nhanh chóng điền vào chổ trống, em chỉ biết nhìn họ rồi ngậm bồ hòn đi tìm chổ khác. Hic hic

Hạng D
20/2/12
1.957
2.756
113
cách đây 2 năm có bãi xe lớn đối diện nhưng bây giờ ko biết lên dự án chưa.

Nếu bãi trên ko còn thì đối diện bên đường 3/2 là chung cư Centrosa của Hà Đô đó
Không có chỗ đậu trong BV, nên em chạy xuống chút xíu gần CMT8 có cây xăng, chỗ này có rửa xe, nên cho rửa xe luôn!

• Like
Reactions: umihira
Hạng B2
13/5/19
211
403
81
39
V tính ra bác chủ còn hời vì có 20k, bình thường e không dưới 40k nè. Riết rồi quen, chi phí nuôi xe lớn nhưng cũng vui vẻ. Nhưng công nhận kiếm chỗ đậu xe mệt thật