Hạng B2
22/10/16
137
70
28
36
E mới chạy thử xe đứa e mới lấy Camry 2.0..........sao e cảm giác đạp cũng khá gần như F30 mặc dù thua 20 con ngựa.....mấy anh giải thích giúp ạ. ?!
Em mới chạy xe lambogini thấy không khác gì honda city, thua có mấy trăm ngựa thôi mà

Hạng B1
8/11/07
67
9
8
53
Em chào bác Moon và các bác.Hiện tại em đang muốn lấy F20 13/14 thì hiện tại cho em hỏi là giá 2013 tầm bao nhiêu( khoảng km) và 2014 tầm bao nhiêu ( khoảng km) và cần phải test những gì? Đem vào hãng test luôn lịch sử xe luôn hay sao các Bác? Và cho em hỏi luôn là chi phí bảo dưỡng 1 năm bao nhiêu lúa mạch ạh( k bao gồm xăng,...) Em mê Bim lâu rồi và sau khi đã làm lụng cực khổ em tích luỹ đc số vốn khoảng 500 trẹo (em dự tính vay ạh, thu nhập 1 tháng e trừ hết chi phí ăn chơi nhảy múa là 30tr) nên tính triển vào đầu tháng 9/2017. Ae có bít thì chỉ dẫn và giới thiệu giúp em ạh. F20 màu trắng càng tốt ạh
Thân các bác trong hội BIM ạh. Em tên Chương vừa tròn 32t ạh

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Lái Bim rồi chẳng muốn lái xe khác đâu ạ. Em lấy xe được gần nửa năm rồi mà chẳng thấy lỗi gì cả @@!
Đã được lái porsche, Lamborghini, Ferrari chưa mà kêu ko muốn lái xe nào khác ?

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Em chào bác Moon và các bác.Hiện tại em đang muốn lấy F20 13/14 thì hiện tại cho em hỏi là giá 2013 tầm bao nhiêu( khoảng km) và 2014 tầm bao nhiêu ( khoảng km) và cần phải test những gì? Đem vào hãng test luôn lịch sử xe luôn hay sao các Bác? Và cho em hỏi luôn là chi phí bảo dưỡng 1 năm bao nhiêu lúa mạch ạh( k bao gồm xăng,...) Em mê Bim lâu rồi và sau khi đã làm lụng cực khổ em tích luỹ đc số vốn khoảng 500 trẹo (em dự tính vay ạh, thu nhập 1 tháng e trừ hết chi phí ăn chơi nhảy múa là 30tr) nên tính triển vào đầu tháng 9/2017. Ae có bít thì chỉ dẫn và giới thiệu giúp em ạh. F20 màu trắng càng tốt ạh
Thân các bác trong hội BIM ạh. Em tên Chương vừa tròn 32t ạh
Bác lên các trang rao vặt theo dõi chừng 2 tuần là nắm giá 2013, 2014.
Kiểm tra có thể vô hãng hay nhờ người quen/ thợ xem giùm.
Dòng này lành nên em nghĩ trừ xăng ra thì 1 năm tiền bảo dưỡng có thể dưới 50tr (order phụ tùng, ra gara ngoài làm, chứ gì cũng vô hãng sẽ tốn kém hơn nhiều)
Chạy bim dòng 3 từ 2009 về sau này k ngại bảo dưỡng vì xe khá lành, chỉ ngại chi phí độ chế nâng cấp, nhiều bác tiền độ gần bằng 1/2 tiền xe :)

• Like
Reactions: hamaxx1977
Hạng B1
8/11/07
67
9
8
53
Bác lên các trang rao vặt theo dõi chừng 2 tuần là nắm giá 2013, 2014.
Kiểm tra có thể vô hãng hay nhờ người quen/ thợ xem giùm.
Dòng này lành nên em nghĩ trừ xăng ra thì 1 năm tiền bảo dưỡng có thể dưới 50tr (order phụ tùng, ra gara ngoài làm, chứ gì cũng vô hãng sẽ tốn kém hơn nhiều)
Chạy bim dòng 3 từ 2009 về sau này k ngại bảo dưỡng vì xe khá lành, chỉ ngại chi phí độ chế nâng cấp, nhiều bác tiền độ gần bằng 1/2 tiền xe :)

Mềm muốn đô pô thì hãng nào Ok các bác.và mình order hay ra đâu mua ạh.và chi phí bao nhiu ạh???

Tập Lái
2/11/17
4
2
3
32
Coding thôi bác quá đơn giản và tiện lợi . Ko phải hacking gì xe nha bác chỉ cài thêm mặc định cho xe thôi . Rất tiện lợi. Inbox e giúp bác free
Bác có bán cruise control ạ?

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Coding thôi bác quá đơn giản và tiện lợi . Ko phải hacking gì xe nha bác chỉ cài thêm mặc định cho xe thôi . Rất tiện lợi. Inbox e giúp bác free
Vô lăng zin của F30 có Lim, ko có nút CC. Vậy gắn thêm hay sao bác? E cũng thích vô lăng M Sport, nhưng hôm trước có dịp hỏi ý kiến bác Moon, thấy mê cái Digital Cluster hơn nên đang dành lúa. Nếu chỉ cần gắn thêm CC, đỡ đc chi phí. He he