Tập Lái
26/7/18
3
1
0
31
Em đanh tính mua nhương quyền 1 trong 2 thương hiệu cafe này. Bác nào có kiến thức về cafe tư vấn em vơi. Cảm ơn nhiềup

Hạng B2
11/3/19
172
49
56
33
sailingbays.com
Nhương quyền Cafe Highland và Trung Nguyên lengend

Có anh chị nào hứng thú với mảng thời trang không ạ, hiện tại em đàng cần vốn setup thương hiệu giày da cao cấp, đang cần vốn để mở cửa hàng chuẩn, sau đó sẽ triển khai nhương quyền, thị trường ngách nhưng rất tiềm năng, tỉ suất lợi nhuận cao, rủi ro hạn chế tối đa nhất, quan tâm inbox trao đổi cụ thể hơn ạ, thanks all.
kham khảo website : https://qilachu.com/

Hạng B2
26/12/12
231
820
123
TpHCM
Nhượng quyền 2 thương hiệu này hơi căng đấy, riêng chi phí tên hiệu, huấn luyện đội ngũ, setup hệ thống cũng đã tròn trèm trên 3 tỏi,chưa kể chi phí đầu tư xây dựng cơ bản và thiết bị tối thiểu 1 tỉ nữa.

• Like
Reactions: dung_thomrau
Tập Lái
26/8/19
34
9
0
27
Em đanh tính mua nhương quyền 1 trong 2 thương hiệu cafe này. Bác nào có kiến thức về cafe tư vấn em vơi. Cảm ơn nhiềup
HL nó ko nhượng quyền bác ạ. Còn TN thì đang triển khai mạnh qua cty con E-coffee

Hạng D
8/5/16
1.253
837
113
e
View attachment 2005685View attachment 2005686
View attachment 2005688

Có anh chị nào hứng thú với mảng thời trang không ạ, hiện tại em đàng cần vốn setup thương hiệu giày da cao cấp, đang cần vốn để mở cửa hàng chuẩn, sau đó sẽ triển khai nhương quyền, thị trường ngách nhưng rất tiềm năng, tỉ suất lợi nhuận cao, rủi ro hạn chế tối đa nhất, quan tâm inbox trao đổi cụ thể hơn ạ, thanks all.
kham khảo website : https://qilachu.com/

Em quan tâm, bác inbox chi tiết giúp em!

Hạng B1
12/8/14
71
85
18
41
Em có quen bên K coffee, bên đó mạnh về xuất khẩu, thấy bảo đang mở rộng thị trường taij Việt Nam. Em cũng định làm mà chưa kiếm Dc mặt bằng. Bên K coffee chi phí rẻ hơn HL và TN rất nhiều do đang làm thương hiệu, có cofee trồng tại Tây Bắc nữa.

• Like
Reactions: laimaybay1212
hdv confirmed
Hạng B2
24/2/05
253
79
28
Highlands có nhượng quyền, nhưng ưu tiên công ty có năng lực tài chính và kinh nghiệm quản lý. Cá nhân không vào được đâu.

• Like
Reactions: laimaybay1212