Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Chiều nay một số hàng về rất vui...

View attachment 342453

Cặp gương hậu. Xe em gương phụ mặt gương bị lai, thứ hai là khi lùi gương chỉnh xuống nhưng ko tự trả lại. Thấy cặp này rẻ em múc luôn. Em nó đẹp long lanh

Cặp này nếu là mua thị trường china,vn có gập gương, thì nó là của E46 đời dưới 2002 mới dài dây điện chùm. Hoặc nếu nhập US thì sẽ hổng có gập và phải có thêm 2 bộ điều khiển + memory rời ở cánh cửa.
Của E46 2003 trở đi nó xài bẹ dây mỏng trắng.

Mua cặp này về chắc chỉ rỉa ra được 2 cái tròng gương. ( nếu zin nó có màu hơi xanh, có dàn điện trở tự sưởi và có 2 khoảng , ở ngoài ảnh sẽ nhỏ hơn ở trong trên cùng 1 mặt gương)

ps: vụ lùi gương không tự trả thường sau này E46 hay bị nhưng kệ cụ nó. Cứ ráp thêm camera de là ok.

Hạng B2
21/3/14
474
393
63
Cặp này nếu là mua thị trường china,vn có gập gương, thì nó là của E46 đời dưới 2002 mới dài dây điện chùm. Hoặc nếu nhập US thì sẽ hổng có gập và phải có thêm 2 bộ điều khiển + memory rời ở cánh cửa.
Của E46 2003 trở đi nó xài bẹ dây mỏng trắng.

Mua cặp này về chắc chỉ rỉa ra được 2 cái tròng gương. ( nếu zin nó có màu hơi xanh, có dàn điện trở tự sưởi và có 2 khoảng , ở ngoài ảnh sẽ nhỏ hơn ở trong trên cùng 1 mặt gương)

ps: vụ lùi gương không tự trả thường sau này E46 hay bị nhưng kệ cụ nó. Cứ ráp thêm camera de là ok.

Oh! Em ko biết vụ này, cứ tưởng nó như nhau hết. Để rãnh rỗi em tháo ra, cắm thử cặp này vào xem thử sao. Bác Cubi nói làm em thấy ... lo lo rồi. Hì. Cùng lắm móc được đôi mặt gương đẹp

Hạng B2
21/3/14
474
393
63
Cái vụ trên gương có 2 vùng được chia bằng 1 vệch đứng thì trên xe em có bên tài, bên phụ thì gương lai rồi.
cái em ship về cũng y chang như vậy, bên tài có 2 vùng, bên phụ thì có hai hàng chữ mờ mờ. Để mai em đọc là chữ gì
Cơ bản trước khi mua em xem thấy giống trên xe nên mới ship

Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Thưa các bác!
Số là xưa nay em toàn chạy xe Nhật, xe Mỹ và cũng toàn chạy mấy xe cùi cùi như Mazda 323/1995, Accord 1995/EX, LX...
Nhưng có bác già Đáng bỗng nhiên "theo bồ bmw bỏ cuộc chơi" em cũng lạc lõng gần 1 năm. Thứ đến là đợi cho đủ thời gian Già Đáng làm chuột bạch em 318/2002 của bác ấy. Nhận thấy: chi phí cho em nó ko như những gì thiên hạ đồn. Và em cũng "bỏ cuộc chơi" rũ rê già Đáng cùng đi rước em nó về. Đây là kết quả sau khi rước và dọn lại toàn bộ gầm, thao tất cả các loại lọc, thay dầu máy, dầu hộp số, dầu trợ lực, dầu phanh... Em nó đã có biển mới...View attachment 342434
Hình như bác là chú Tiểu bên hội accord thì phải?
Em cũng mê E46 lắm, lúc trước tiễn cọt già định múc 325, nhưng phần thì nhà có thêm thành viên. Mặt khác đường Biên Hòa hay ngập quá nên lấy đỡ em Captiva cưỡi một thời gian. Chờ lúc nào người ta chán E70 nó xuống giá em chuyển qua tham gia hội Bim cùng các bác!

Hạng B2
21/3/14
474
393
63
Hình như bác là chú Tiểu bên hội accord thì phải?
Em cũng mê E46 lắm, lúc trước tiễn cọt già định múc 325, nhưng phần thì nhà có thêm thành viên. Mặt khác đường Biên Hòa hay ngập quá nên lấy đỡ em Captiva cưỡi một thời gian. Chờ lúc nào người ta chán E70 nó xuống giá em chuyển qua tham gia hội Bim cùng các bác!

Đúng vậy bác. Trước em chơi accord, cũng qua tay 4-5 em cọt rồi. Từ 90 đến 95.