Hạng B2
10/4/14
375
251
63
Hôm nay có việc đi công tác miền tây qua trạm thu phí SG-TL, em thu tiền xinh đẹp sau khi nhận tiền và nói "cám ơn anh" nghe sao lạ lạ nhưng trong lòng lại thấy vui vui và lâng lâng. Mình cũng rất rất nhiều lần đi qua trạm này nhưng đây là lần đầu tiên mình nghe câu này, có thể hôm nay em có chuyện vui chăng? kg biết có bác nào qua đây và hưởng thụ được cảm giác này không hay do hôm nay trời n..g quá.
Em đi hôm 6/4 cũng vậy bác ạ, hơi giật mình nhưng cũng kịp cám ơn em đáp lễ, thấy là lạ

Hạng B2
18/6/14
276
303
63
36
Hôm nay có việc đi công tác miền tây qua trạm thu phí SG-TL, em thu tiền xinh đẹp sau khi nhận tiền và nói "cám ơn anh" nghe sao lạ lạ nhưng trong lòng lại thấy vui vui và lâng lâng. Mình cũng rất rất nhiều lần đi qua trạm này nhưng đây là lần đầu tiên mình nghe câu này, có thể hôm nay em có chuyện vui chăng? kg biết có bác nào qua đây và hưởng thụ được cảm giác này không hay do hôm nay trời n..g quá.
Chắt là em ấy chuẩn bị lấy chồng nên thế chớ cao tốc SG - TL em đi thấy em nào cảm ơn đâu

Hạng B2
8/4/07
107
41
28
43
Hôm qua đi cao tốc này thấy rác ở gần con lương nhiều quá, rồi lâu lâu thấy có chai nước hay lon bò húc giữa đường nữa, chạy tốc độ cao mà cán phải những thứ này thấy nguy hiểm quá

Hạng B2
10/4/14
375
251
63
Hôm nay đi qua trạm chợ đệm gặp mấy anh thu phí thì ko thấy nói gì các bác ạ, em có ý xem có như đầu tiền giang ko nhưng ko có

N3H confirmed
Hạng B2
11/5/14
140
115
43
32
Hj..e thì chở gấu tương lai của e về quê trên cao tốc LT-DG lúc vừa qua trạm thu phí xong e đùa là mấy cô thu vé ở đây s mà xinh thế,vậy là lúc về gấu e bắt e là phải kiếm cổng nào mấy e ko đẹp mới được chạy vào..

Tập Lái
26/3/11
41
3
8
Mấy Bác có để ý là mấy e ở trạm thu phí rất xinh đúng kg:) (đa số chứ hok toàn bộ) cả đầu SG lẩn TL cũng zậy.

Hạng C
25/4/11
507
16
18
44
Chỉ cần cảm ơn là mát lòng rồi! Còn nhờ đổ rác ở CTLT cũng ngại.

Hạng B2
18/3/15
130
73
28
45
Nghe cảm ơn cũng sướng lỗ tai các bác nhỉ. Đằng nào thì cũng mất phí, nhưng có cảm giác được làm "khách hàng" cũng thấy dễ chịu hơn nhìn thấy bộ mặt vô cảm chỉ biết thu tiền.