Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
RE: Nikon D40

Các bác xài D40 đâu hết cả rùi, thêm một vài kiểu nữa đi chứ?:D:D:D, em đang "nịnh" vợ cả đây nè:D:D:D

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38

Em nói đùa vậy mà các bác tưởng thật à :).

Quảng cáo lăng nhăng thế thôi, mượn D40 ngoài cửa hàng xong, chụp hết Giáng sinh 2007, giải quyết xong khâu oai là em trả máy rồi :D. Giờ xài P&S thôi, chụp mỳ ăn liền là ngon nhất.

Ăn nhau số lượng (số ảnh chụp được), chứ chất lượng thì có gì là quan trọng [8|];):D.

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Trích đoạn: Golf06
...
Quảng cáo lăng nhăng thế thôi, mượn D40 ngoài cửa hàng xong, chụp hết Giáng sinh 2007, giải quyết xong khâu oai là em trả máy rồi :D. Giờ xài P&S thôi, chụp mỳ ăn liền là ngon nhất....
Ở Châu Âu E thích nhất là cái vụ "mượn" này :)... bác Golf ở Đức chắc "mượn" ở SATURN phải ko bác :D

Hạng C
10/9/07
971
66
28

Trích đoạn: xephaoma

Bác rước em nó thiệt hại hết bao nhiêu vậy hả bác? Chỗ nào bán ở Sài gòn? Cám ơn bác

Tiết kiệm được hơn một trăm thằng mỹ bác ợ, remote thêm 20 thằng mỹ nữa...sanh viên nghèo mờ bác, tiết kiệm được đồng nào hay đồng nấy. Nhưng cũng là hàng sx Thailad, nhưng trên ông kính và thân máy thì thấy có thêm chữ US+ số serial , không biết các máy mua ở đây thì thế nào, em nghỉ chăc cùng một tiêu chuẩn, tất cá sx tại Thái hết.

Em muốn tậu thêm một ống cống nữa, search trên mạng thì thấy ng ta khuyên nên lấy ống 18-200mm, mà giá em này mắc quá, các bác cho e lời khuyên nên lấy ống nào cho vừa túi sanh viên ...ham vui không ạh.:D

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Trích đoạn: Walkalone

Bác rước em nó thiệt hại hết bao nhiêu vậy hả bác? Chỗ nào bán ở Sài gòn? Cám ơn bác

Tiết kiệm được hơn một trăm thằng mỹ bác ợ, remote thêm 20 thằng mỹ nữa...sanh viên nghèo mờ bác, tiết kiệm được đồng nào hay đồng nấy. Nhưng cũng là hàng sx Thailad, nhưng trên ông kính và thân máy thì thấy có thêm chữ US+ số serial , không biết các máy mua ở đây thì thế nào, em nghỉ chăc cùng một tiêu chuẩn, tất cá sx tại Thái hết.

Em muốn tậu thêm một ống cống nữa, search trên mạng thì thấy ng ta khuyên nên lấy ống 18-200mm, mà giá em này mắc quá, các bác cho e lời khuyên nên lấy ống nào cho vừa túi sanh viên ...ham vui không ạh.:D
Hôm rồi em ghé Khánh Long, nó đòi em 520 thằng Mỹ. Em bảo nó tính chẵn đi (500) nó kô chịu bớt thế là em Tếch thẳng.
Bác lấy em nó bao nhiu?

Hạng C
10/9/07
971
66
28

Trích đoạn: Walkalone

Tiết kiệm được hơn một trăm thằng mỹ bác ợ, remote thêm 20 thằng mỹ nữa...sanh viên nghèo mờ bác, tiết kiệm được đồng nào hay đồng nấy. Nhưng cũng là hàng sx
Hôm rồi em ghé Khánh Long, nó đòi em 520 thằng Mỹ. Em bảo nó tính chẵn đi (500) nó kô chịu bớt thế là em Tếch thẳng.
Bác lấy em nó bao nhiu?

Thê mà em ra ngoai khu Huynh Thuc Khang nó toàn đòi e >550...e mươn máy xem, mà có thăng chủ sơ trây máy hay sao đó mà nó bao máy trong cái khăn tay mơí đưa cho mình....thâý ghét quá, e nhăn bạn mua giúp ...đúng giá trên mạng lun....:D

Tập Lái
22/3/08
48
2
8
49

Nikon D40 chụp đẹp hơn Canon 350D không các bác? Em đang lăn tăn giữa 2 chú này. Giúp em với:)

Tập Lái
23/5/08
17
0
0
vietinbank.vn

Nhìn mê quá nhưng chưa hiểu các tính năng trong lúc chụp hùi xưa giờ toàn đưa lên là bấm tách tách là có một tấm hình rồi hehehe

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: minhminh

Nikon D40 chụp đẹp hơn Canon 350D không các bác? Em đang lăn tăn giữa 2 chú này. Giúp em với:)
Cái nào cũng đẹp cả, quan trọng là tay nghề thôi bác:)