O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
RE: nissan bluebird

Kiểm tra thì os ta lại phải nhờ Bác Sỹ thui,Bao giờ có giá chính thức và xem mặt mũi em nó vậy các bác.....[8D]

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: quyxangnhumau

chỉ có thông tin sau đây là chính xác:
xe này mới được nhập về một tương đối nhiều (theo chắc là trên 10)
giá xe thì còn làm việc với HQ nhưng có lẽ <20k tại vì họ offer em 18k. nếu sau này có sai sót mong các bác lượng thứ:D em chỉ biết vặn tay lái thôi.

tình trạng 100% theo như họ nói thì cần phải kiểm chứng thêm, nhưng có phải VN cấm nhập xe cũ kcác bác?!

để em hỏi kỹ xem nhé

Xe này bán ở HN hay ở SG bác. Nếu ở SG bác thông tin cho em với ...em cũng muốn tăm 1 chiếc.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Chắc là họ khai mới 100% để lách HQ các bác nhỉ, vì luật không cho nhập xe củ mà.

30/7/04
189
11
18
hcmc

thêm thông tin cho các bác đang quan tâm:

- xe nissan bluebird đời SSS
- hàng tồn, chưa hề sử dụng. tuy nhiên do thời gian ghế đã hơi bị bạc màu, máy có thể hơi bị mốc, nước sơn không bị ảnh hưởng do có lớp keo hay cái gì đó phủ như các xe mới thông thường) - tất nhiên không thể trông như xe đời 2005 do thời gian.
- có thể phục vụ tận nơi các bác ở cả ngoài bắc lẫn trong nam.

ngoài ra còn một số em crown 3.0 saloon nữa, tình trạng tương tự, hơi bị sét gỉ một số chỗ

Chờ đến khi hoàn tất thủ tục nhập thì sẽ vận chuyển về VN trong vòng 10 ngày. tôi sẽ cung cấp hình ảnh cho mọi người ngay khi có trong tay.

hê hê ta sẽ thành lập hội "chim xanh" ở 4r này. Bác nào không có xe mà muốn tham gia thì có thể nhuộm xanh chim của mình cũng được.:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

He he!Bác quý xăng như áàu này làm anh em náo nút quá!18k sợ ko đủ bán đấu bác ạ!có đường dây này là lo kiếm kho mà nhập chứ ai lại bỏ mấy chục k vác em VIOS chi làm giề hả bác!bác nhớ update hàng ngày nhé bác!

30/7/04
189
11
18
hcmc

Cảm ơn bác PMC đã minh họa chim xanh, nếu xe sắp nhập mà như thế này thì long lanh ra phết. Có lẽ sẽ cố làm 1 em hơi dừ nnhưng lại trinh nguyên này:):D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Con này trước đây ở Vũng Tàu có mấy con của khách sạn Canadian Hotel, chạy ngon nhưng chổ ngồi hơi chật.

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

Em chỉ mong đựơc nhìn thấy nội thất nó như thế nào thui. Nhưng ma lâu quá không sứ dụng, coi chừng, nhất là 1 số bộ phận bên trong máy, lẽ ra phải đựơc tiếp xúc với nhớt...

Hạng B1
14/12/04
77
1
8

Nói chung là nếu đúng như thông tin + gần như hình ành ---> không tới lượt anh em OS...