Hạng B2
1/6/11
128
1
0
43
Nissan Tân Sơn Nhất
ducminh.leon nói:
E thấy con Grand Livina ngồi chật ko thể chịu nỗi, khoảng cách giữa các ghế ít quá, ai cao to mà ngồi vào sao được... Nissan được cái máy móc tốt, hôm ở sân bay, e ngồi bên trong nổ máy mà nge êm ru, hihi sướng!

Em nó xuất thân từ xe sedan mà bác, thay vì xe sedan chở được 5 người thì em nó khoác lớp áo lớn hơn để chở 7 người. Còn muốn chở đồ thì gập hai hàng ghế lại thì tha hồ chở. Không biết bác thử xe ở sân bay em có gặp bác không? :D:D:D

Hạng B2
22/11/10
387
5
18
49
Sai Gon
ngua_sat nói:
<p>Nissan một thương hiệu ô tô Nhật Bản đã đến Việt Nam. Với việc ra mắt chiếc xe lần đầu tiên của mình lắp ráp tại Việt Nam, đó là chiếc xe 7 chỗ nhỏ gọn đã đạt được những thành công bước đầu. Với kỳ vọng trong 3 năm đầu sẽ chiếm 5% thị phần tại thị trường Việt Nam quả là một khó khăn, nhưng đó không phải là điều không làm được. Vừa qua với sự ra mắt thành công của chiếc xe bán tải Nissan Navara đã phần nào đem lại động lực mạnh mẽ cho Nissan chinh phục tại thị trường Việt Nam.</p> <p>Năm 2011 sẽ là một năm bước ngoặt của Nissan Việt Nam, là năm then chốt để thực hiện kế hoạch chiếm lĩnh 5% thị phần ô tô tại Việt Nam trong 3 năm đầu. Vì thế mà chắc chắn Nissan sẽ ồ ạt mở thêm các Đại lý mới trên khắp các tỉnh thành phố và tăng cường thêm các mẫu xe mới để không đi vào vết xe của Honda.</p>
LẦN ĐẦU TIÊN MỚI NGHE 1 DN MỚI VÀO THỊ TRƯỜNG XE HƠI VN VỐN CẠNH TRANH KHỐC LIỆT MÀ BÁC TỰ TIN DÙNG TỪ "CHIẾM LĨNH" NGHE CŨNG QUYẾT TÂM ĐẤY!!! DÙNG TỪ "ĐẠT" ĐƯỢC THÌ CHUẨN HƠN!!!

Hạng B2
7/2/11
182
11
0
32
www.facebook.com
Quan Nissan nói:
Em nó xuất thân từ xe sedan mà bác, thay vì xe sedan chở được 5 người thì em nó khoác lớp áo lớn hơn để chở 7 người. Còn muốn chở đồ thì gập hai hàng ghế lại thì tha hồ chở. Không biết bác thử xe ở sân bay em có gặp bác không? :D:D:D
Bác là người trong hình này hả? Nếu thế thỉ ko, e gặp bác nào đó đen hơn & to hơn. Bác sale đó cũng nói y như bác, cũng nói là là từ gầm của sedan, bởi thế e mới nói là nếu sedan thì khoảng cách giũa 2 hàng ghế còn rộng, giờ thì thay thế = chỗ để đồ... hihi bù qua sớt lại!!

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Chiếm cái gì ạ, ông bạn có cái Nissan Sentra ghẻ, vỡ đèn hậu, hơn tháng nay ko tìm mua nổi, trong khi đèn hậu Camry Mỹ chỉ 1 ngày là có hàng zin để thay! Ổng thề ko bao giờ mua Nissan nữa!

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
muon chiem thi phan vn thi nissan vn rap chiec navara 7cho giong mit vn rap chiec pajero

Hạng B2
27/12/10
147
78
28
ngua_sat nói:
<p>Nissan một thương hiệu ô tô Nhật Bản đã đến Việt Nam. Với việc ra mắt chiếc xe lần đầu tiên của mình lắp ráp tại Việt Nam, đó là chiếc xe 7 chỗ nhỏ gọn đã đạt được những thành công bước đầu. Với kỳ vọng trong 3 năm đầu sẽ chiếm 5% thị phần tại thị trường Việt Nam quả là một khó khăn, nhưng đó không phải là điều không làm được. Vừa qua với sự ra mắt thành công của chiếc xe bán tải Nissan Navara đã phần nào đem lại động lực mạnh mẽ cho Nissan chinh phục tại thị trường Việt Nam.</p> <p>Năm 2011 sẽ là một năm bước ngoặt của Nissan Việt Nam, là năm then chốt để thực hiện kế hoạch chiếm lĩnh 5% thị phần ô tô tại Việt Nam trong 3 năm đầu. Vì thế mà chắc chắn Nissan sẽ ồ ạt mở thêm các Đại lý mới trên khắp các tỉnh thành phố và tăng cường thêm các mẫu xe mới để không đi vào vết xe của Honda.</p>

Bác reg nick mới để làm PR hở Bác. Ở BMT em đi chiếc taxi xe này ngồi bó cẳng trần thấp lè tè. Lái xe khen xe ít hao, cứ tin vậy nhưng em nghĩ Nissan đánh đổi khối lượng và tiện nghi cho tiêu hao nhiên liệu. Nếu là em thà em ngồi trên Innova khoái hơn.

Hạng D
16/4/07
2.335
626
113
Hôm trước con GLV cty em bị uỵch phía sau bể cái kính, vậy mà chờ 1 tháng mới có kinh thay
.