Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Nissan độ nè các bác (đời củ)

Đôi dép của thằng rửa nệm đó! Hắn đang chà rửa.
Theo em thì không nên lạm dụng quá phải không các bác? Độ quá trông mất hay. Nhưng được cái đi chung với con Bi khối người chẳng thèm nhìn Bi..hi hi

Em thấy bạn bác bỏ ra khá nhiều xiền để độ xe,vậy sao không thay cái vô lăng 3 chấu vào cho nó xì pọt luôn,như vô lăng
Vios cũng đẹp,chứ em nhìn cái vô lăng origin của nó chán quá,thêm 1 cái nữa là nên đầu tư thêm dàn đèn mới(bác có thể bảo bạn bác tìm mua trên mạng)Còn đâu tất cả Ok,đẹp!:)Vành 17 nên nhìn lốp mỏng ghê bác hí![8D]

Hạng B2
17/1/06
315
1
16
Hà Nội
svykhoa.com

Trích đoạn: chain

Bác Puma ơi cho em hỏi tí . Đôi dép nhựa kế bên là của ai vậy bác ? :D

Em cũng chẳng thấy xe này đẹp ở chổ nào cả ,
Ngoài cái đôi dép tổ ong này , nhìn Xì pót ghê

Cái con xe độ nhà bác dòng Bluebird 2.0 này cũ lắm , em thấy chạy trên đường HN Bluebird 3.0 đầy rẫy đấy thôi , chỉ khác nó không có thêm cái lòng ngòng lắp trên thùng xe sau nhà bác nhìn Sport thôi ah.

Hạng B2
16/6/05
198
2
0

Cho coi cái động cơ đi !

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Nói thật ra thì ở Viêtnam mình mà độ xe như thế này thì cũng ngầu lắm rùi các bác nhở !
Bác Puma kêu bạn bác độ cái máy luôn đi bác ! đạp cho nó sướng chân. Chứ có 2.0L mà ra đường trường cũng ở lại Charlie với mấy em cammry 2.4 và 3.0 à :D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Khả năng thằng bạn em chỉ với đến cái con Nis này là cố lắm rồi, sau đó mỗi tháng nó dành dụm độ lên 1 tí, cứ thế cả 1/2 năm mới được như thế đấy các bác. Nếu mà kiếm được con 3.0 thì nó chả phải độ làm gì nữa. Vì niềm đam mê mà nó độ được như vậy là em phục nó rồi. toàn là cây nhà lá vườn không đó

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Trích đoạn: binhtri

Trích đoạn: Ricky_do

Bác chơi máu quá, em thua bác rồi.....hic hic hic.....
Quả bô đó nghe phê kg bác, ủa mà trg xe có 2 cái sub, lại thêm cái sub điện chi vạy bác ?
em có thấy 2 cái Sub nào ngoài cái Sub điện đó đâu?;)
chú Ricky bi giờ đang mê "bô" :D tìm bô la vừa vừa thôi, không khéo lại chui xuống tháo bô ra đó
@puma: xe bác làm khá đẹp, nhưng cái Sub thì hơi bị chán, bác dán nhiều Decal vậy không sợ bị **** vịn ah?[&:]
Cái sub hơi trong cốp nhé bác, còn 2 cái phía trên ghế sau có 2 cái lỗ hơi, đó cũng là sub hay chỉ là lỗ thông hơi từ cốp lên thôi ? [8|]

Hạng B2
13/1/05
126
11
18
earth!

xe này dán đầy stickers không sợ tối ăn trộm nó lột àh? :D