Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mình cũng giống bác...Thấy thiết kế mạnh mẽ, phong cách. Like !
Em thấy nội, ngoại thất OK mà sao nhiều bác chê thế nhỉ? Đẹp và tương đối hầm hố, chỉ mỗi tội cái băng ghế 3 ẹ quá thôi

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Terra giá quá tệ ở hàng ghế thứ 3. Ngồi chồm hổm không, con nít còn mệt, đừng nói người lớn
Chuẩn! Hôm motorshow, mình cũng leo lên thử và kết luận băng 3 nó còn thua cả con Captiva. Xong đi qua xem Xtrail, nhìn cái băng 3 cụt lủn, không có đường leo lên mình bỏ đi luôn, khỏi thử nữa!
Trong mấy con SUV cùng cấp, mình leo lên ngồi thử chỉ có băng 3 PSAN mới thoải mái nhất, băng 2 của PSAN cũng ngon hơn mấy con này (Terra, Trailblazer, MuX, Fortuner bản mới ngồi grab).

• Like
Reactions: namosa and Lã Bố
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Trong mấy con SUV cùng cấp, mình leo lên ngồi thử chỉ có băng 3 PSAN mới thoải mái nhất, băng 2 của PSAN cũng ngon hơn mấy con này (Terra, Trailblazer, MuX, Fortuner bản mới ngồi grab).
Chính xác rồi bác. PSAN dù không trượt được hàng 2 nhưng 3 hàng ngồi đều ngon, ghế da mềm, mát, êm nhất. Máy lạnh bên hông chứ không phải trước mặt, hàng 3 gập khá hay, khoang chở hàng rộng mênh mông.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng B1
19/7/18
59
82
18
46
Chuẩn! Hôm motorshow, mình cũng leo lên thử và kết luận băng 3 nó còn thua cả con Captiva. Xong đi qua xem Xtrail, nhìn cái băng 3 cụt lủn, không có đường leo lên mình bỏ đi luôn, khỏi thử nữa!
Kinh dị vậy bác, e tưởng con này SUV cỡ trung nhìn hầm hố vậy mà hàng 3 thua xe 5+2 nữa thì cạn lời

• Like
Reactions: Lã Bố
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Kinh dị vậy bác, e tưởng con này SUV cỡ trung nhìn hầm hố vậy mà hàng 3 thua xe 5+2 nữa thì cạn lời
Chiều rộng và khoảng để chân OK bác, chỉ tội là cái sàn quá cao. Kiêu như bác lấy tấm đệm 1 tấc đặt trên mặt đất rồi ngồi lên vậy đó, đầu gối chỉa lên trời, đi xa kiểu đó mỏi chết.

• Like
Reactions: Phuong77