Thảo Luận Nissan Murano

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
Thưa các Bác, có ai piết hiện nay ở Việt nam iem này giá khỏang bao nhiêu không ? Anh bạn tôi vừa gả được em Mit Pajero (vì có không ABS nên xe bị móp)
và cũng muốn tham khảo em này một chút vì trông em nó đẹp quá !!
,

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi
RE: Nissan Murano

Hình như ở salon dưới đường Giải Phóng cũng có iem này ! body Quá tuyệt vời ! không có j để chê cả ! nhưng iem chưa được xem nọi thất ! bác nào có hình không ? post lên iem xem nhờ phát !

Hạng B1
31/1/05
70
1
0

@ tran_thuat_lai: Bác Camel OH có con xe này đấy, bác cứ chịu khó off thường xuyên thì xem thực tế luôn, cần gì phải nhìn ảnh.

V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0

Thấy bảo xe này có lỗi gì đấy (tôi khong có nên không quan tâm lắm), trước khi mua các bác nên tìm hiểu kỹ.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Xe nào mà không có các lỗi vặt các Bác ơi, kể cả xe Mẹc 600S. Tuy nhiên, tôi thấy chiếc xe này quá đẹp và rất hâm mộ nó. Giá trên 100K thì là cao lắm, Không biết sau khi VN gia nhập WTO giá xe sẽ rẻ như ở bên Campuchia nhể ?

Tập Lái
20/8/05
36
0
0
Hanoi

Tui thấy iem này quá ổn rồi, phần đuôi trông quá sexy. KHôngbiết iem này do người Nhật hày người Pháp thiết kế nhể (Renault)?

V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0

Tôi đọc ở đâu đó không nhớ rõ, nhưng chắc chắn là trên phương tiện tông tin đại chúng thì thế giới người ta đang thu hồi em này để sửa chữa cái gì đấy, VN không có hãng, nhập không chính thức nên chịu. Bác nào không tin, có tiền thì mua đi.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

@V8: cứ hỏi bác Camel và một bác nữa trong OS HCM xem xe NSN Murano của các bác ấy đang chạy có lỗi gì nặng không ? Chứ ở Việt nam các lỗi vặt đều xử lý được tuốt !

Hạng B2
1/6/05
204
5
18

Tôi cũng " đọc ở đâu Ko rõ lắm " nhưng " thấy ai đó ko rõ là ai " bảo rằng MURANO có lỗi vặt là lắp động cơ 3.5 V6 nhỏ quá - phải thu lại để lắp động cơ mới ... V8