Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
đặc biệt là 2 chỗ trên táp-lô có thể lợi dụng hơi mát từ cửa gió điều hoà để làm lạnh nước uống, rất tiện dụng và hợp lý.

Cái này bắt chước con Toy Fortuner 2010, cách đây 5 năm hơn người ta đã làm.

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Vô-lăng trợ lực thủy lực của xe dù nhẹ nhàng hơn thế hệ trước nhưng vẫn vững chãi và chắc nịch giúp người lái tự tin trong mỗi lần vào cua hay đánh lái gấp.

Má ơi, 2015 rồi mà bản cao cấp nhất vẫn cho dùng trợ lực thủy lực chứ không được trợ lực điện. Rõ khổ, vẫn cứ phải keo kiệt với dân VN làm gì không biết.

Tập Lái
6/4/15
32
61
18
Bác chủ cho cảm nhận luôn cho các xe còn lại trong đoàn đi ạ: em thấy có thêm Mer GLK, CRV, CX9, Pajero, ...hóng
Thật ra đây là mẫu xe hoàn toàn mới, bác chủ nhân chuyến đi Cambodia nên làm một bài đánh giá cho anh em tham khảo thôi ạ. Những mẫu xe kia thì quá phổ biến, rất nhiều người dùng, các tạp chí trong và ngoài nước đã đánh giá rồi, bác quan tâm thì tìm nguồn tham khảo đâu có khó. Con Navara này mới nên cảm giác mới mẻ đôi chút nhờ một số tính năng hỗ trợ, công nghệ động cơ, hộp số mới. Mỗi người một gu thẩm mỹ, cá tính, cá nhân em thì không thích con này cho lắm.

• Like
Reactions: cdang and MinhQuan
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.569
11.794
113
HCM
Má ơi, 2015 rồi mà bản cao cấp nhất vẫn cho dùng trợ lực thủy lực chứ không được trợ lực điện. Rõ khổ, vẫn cứ phải keo kiệt với dân VN làm gì không biết.
Bản này nhập Thái và là bản phổ thông để bán cho các thị trường Thái Lan, Philippines, Lao,... nên không có sự phân biệt VN hay nước khác đâu bác :).

Cơ mà vô lăng trợ lực thủy lực của Navara đã nhẹ chán nếu so với Ranger, Bt-50 hay D-Max, Colorado rồi bác. Em thì thích chắc khỏe mạnh mẽ nên thấy trợ lực thủy lực trên mấy chiếc bán tải vẫn OK hơn.:D

• Like
Reactions: porche911gt3