Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Thật sự em không hiểu vì sao cái vô lăng của Nissan lại bị ném đá dữ đến như vậy, về thẩm mỹ thì em thấy đâu có tệ??? Về công công năng thì nó hơn mấy em vô lăng khác nhiều, cầm nâm tốt hơn, dễ nhấn kèn hơn, sao lai chê nhỉ? Vả lại nếu muốn thì thay nguyên cái vô lăng cũng dễ mà??? Hay là mỗi xe lại kiếm 1 cái để chê rồi rủ nhau bu vô chửi?
Em nghi là sales các hãng khác bu vào chê để mấy bác nào mua xe theo số đông thấy nhột mà không dám mua thôi. Chứ cái vô lăng đấy đi cùng với tông nội thất màu be của Teana em thấy rất đẹp :D

• Like
Reactions: namosa
Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Thật sự em không hiểu vì sao cái vô lăng của Nissan lại bị ném đá dữ đến như vậy, về thẩm mỹ thì em thấy đâu có tệ??? Về công công năng thì nó hơn mấy em vô lăng khác nhiều, cầm nâm tốt hơn, dễ nhấn kèn hơn, sao lai chê nhỉ? Vả lại nếu muốn thì thay nguyên cái vô lăng cũng dễ mà??? Hay là mỗi xe lại kiếm 1 cái để chê rồi rủ nhau bu vô chửi?

nhìn nó như cái quần xịp, thiết kế và chất liệu nhìn phô quá bác. Cái này xe người nhà em chạy thực tế và thấy như vậy (bản VL), máy móc đèn đóm rất ngon nhưng nhìn tới vô lăng ngứa mắt chịu không nổi.

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Các bác cho em hỏi chiều dài thùng của xe này và chiều dài thùng của xe bán tại VN bằng nhau ko? Em thấy xe này ngắn và đẹp hơn hẳn.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Các bác cho em hỏi chiều dài thùng của xe này và chiều dài thùng của xe bán tại VN bằng nhau ko? Em thấy xe này ngắn và đẹp hơn hẳn.
Theo em thấy thì do bộ tem làm cho có cảm giác ngắn lại (thị giác thôi bác)

• Like
Reactions: Nissan4241
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Trông có vẽ... Đuôi hơi ngắn... ít cân đối...!!!