Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Nói thật, ghế sau chả độ làm gì cho nó phí tiền cụ ah. Xác định đi chơi xa thì ngồi con nào cũng đứ đừ. Loại dựng đứng như bọn niss thế hệ 2001-2002 mà bà con ngày đó đi ầm ầm có sao đâu. Muốn thật sự êm ái thì chỉ có ông merc version E đổ đi mới Ok. Còn lại ngồi cho vui thì được, vả lại chả ai đi chê cái xe mình đang đi cả. Mà đã nhắc đến Merc, BM, e rằng lạc đề. Tầm 30 ngàn ông Ô, sản xuất theo standard Thái, xin thưa chấp hết các thể loại bảo hành của bọn con lừa. Once again, vote cho EL giá tốt nhất trong dòng 4 bánh giá dưới 1 tỏi hiện nay.

Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
Do xe vừa đi làm vừa đi chơi với gia đình vợ con nên mới lăn tăn bác ah. Đi chơi thì phải thoải mái khỏe khoắn mới vui, đi đến nơi mà ói mật xanh mật vàng, mình mẩy ê ẩm thì còn gì vui... Số là đang tính tìm lại ếch ộp 2013 chạy nhưng kiếm xe ngon cũng cực quá, mà giá cao hơn em Na 2016 nên tính đổi hướng qua cua em Na :) chứ nhu cầu làm việc của mình cũng không cần tải hàng họ gì cả, chủ yếu hồ sơ giấy tờ, thỉnh thoảng ít cây cảnh, vài thùng sơn nước, môtơ..linh tinh thôi.
Nói thật, ghế sau chả độ làm gì cho nó phí tiền cụ ah. Xác định đi chơi xa thì ngồi con nào cũng đứ đừ. Loại dựng đứng như bọn niss thế hệ 2001-2002 mà bà con ngày đó đi ầm ầm có sao đâu. Muốn thật sự êm ái thì chỉ có ông merc version E đổ đi mới Ok. Còn lại ngồi cho vui thì được, vả lại chả ai đi chê cái xe mình đang đi cả. Mà đã nhắc đến Merc, BM, e rằng lạc đề. Tầm 30 ngàn ông Ô, sản xuất theo standard Thái, xin thưa chấp hết các thể loại bảo hành của bọn con lừa. Once again, vote cho EL giá tốt nhất trong dòng 4 bánh giá dưới 1 tỏi hiện nay.

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Càng ngày càng có nhiều sự lựa chọn rồi.. Bán tải mà xài hộp số 7 cấp với bánh sau không xài nhíp nữa thì quá ngon cho em NA này quá... hy vọng vận hành sẽ êm hơn mấy em cùng phân khúc. Mình cũng tính lấy em Wildtrak 3.2 nhưng thấy mơi người chê khen 50/50 nên cũng đang lăn tăn em này đây... giá này quá hợp lý.... Vote cho NA này.

Tập Lái
17/2/14
23
25
3
37
Giá nghe cũng hợp lý mà em lăn tăn vụ đăng kiểm dòng bản tải lộ trình đăng kiểm dư nào các bác nhỉ? hình như sau 7 năm hay 5 năm là xuống luôn 6 tháng hay sao các bác

Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
Càng ngày càng có nhiều sự lựa chọn rồi.. Bán tải mà xài hộp số 7 cấp với bánh sau không xài nhíp nữa thì quá ngon cho em NA này quá... hy vọng vận hành sẽ êm hơn mấy em cùng phân khúc. Mình cũng tính lấy em Wildtrak 3.2 nhưng thấy mơi người chê khen 50/50 nên cũng đang lăn tăn em này đây... giá này quá hợp lý.... Vote cho NA này.
Ranger wildtrak 3.2 là con bán tải ngon nhất nếu xét về tổng thể, đặc biệt trang bị an toàn công nghệ chi chít trên xe mấy con cùng phân khúc chưa bằng.

Ngoài bản wt 3.2 ra thì mấy bản còn lại không đáng mua lắm, nếu so sánh cùng giá tiền.

• Like
Reactions: daeseejun2015