Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội
RE: NISSAN sss 2.0 giá 17k

Hanel mua về cho liên doanh điện thoại di động đi. Cơ quan em đang có 1 xe sss nằm trong số này. Hôm vừa rồi em đi thử: 2 phanh đĩa sau còn nguyên gỉ sét hoá ra chạy có 2 phanh trước. Nội thất bắt đầu rệu rã, cửa long xòng xọc, vỏ máy thì còn khủng khiếp hơn... nói chung giá chỉ 12K mua về đại tu mới chạy được.

Hạng D
14/6/05
1.590
3.945
113
Đồng Nai

Không chừng mua về phải làm lại bộ hơi thì chít, để lâu secmang, piston rỉ sét hết.
Mua về chỉ tổ mất thời gian đi sửa, cau su, dàn đồng chắc rệu rả hết rồi.
Em can các pác không nên mua cho dù nó là xe nhập. Xe kg đi còn nhanh hỏng hơn xe đi thường xuyên.

Hạng B1
31/10/05
52
0
0

Khuyên các Bác đừng có động vào mà hối không kịp đâu. Xe nis sss em đã đi xem 1 chiếc chác là lô đầu tiên nhập về từ trước tết 2005, mà em phải lên tận Việt trì bọn Việt Hưng trên đó nó nhập về cả nis sss, Crow, nis vip. hí hửng phi lên Việt trì để xem khi vào xem nhìn bên ngoài đã thấy kinh rồi đến khi em mở lắp capo ra nhìn cái lốc máy mới thấy khiếp nó rỗ hết nhìn kinh lắm định chuần thì thấy thằng chủ nó ra em mới hỏi thử nó là giá bao nhiêu. mịa nó các bác biết nó thét bao nhiêu không, nó bảo 20 kìn em với mấy ông bạn mới cuời phá lên và bảo nó là ở VT nhiều gà nhỉ đồng thời bái bai ra bờ sông đánh chén cá tối về HN

Hạng B2
4/8/05
109
0
0
Hà Nội
www.vinajob.com.vn

Em xin bổ sung thêm còn này, miếng sắt đỡ hộp số chọc ngón tay thủng một lỗ luôn :D, tap lô dán lại toàn bộ, nói chung em khuyên bác nào định mua thì bỏ ý định đó đi nhé:D
Trích đoạn: nm2an

Hanel mua về cho liên doanh điện thoại di động đi. Cơ quan em đang có 1 xe sss nằm trong số này. Hôm vừa rồi em đi thử: 2 phanh đĩa sau còn nguyên gỉ sét hoá ra chạy có 2 phanh trước. Nội thất bắt đầu rệu rã, cửa long xòng xọc, vỏ máy thì còn khủng khiếp hơn... nói chung giá chỉ 12K mua về đại tu mới chạy được.

Tập Lái
11/11/05
33
0
0
Hanoi

Sao em thấy người ta vẫn chạy ngoài đường đó, mà thấy bảo có 2 loại, một loại để trong kho va một loại để ngoài trời chi làm hailoaij giá khi phân lô: 16K và 19K [&o]

eXe
Tập Lái
23/3/06
6
0
0

Trích đoạn: vtviet
Sao em thấy người ta vẫn chạy ngoài đường đó, mà thấy bảo có 2 loại, một loại để trong kho va một loại để ngoài trời chi làm hailoaij giá khi phân lô: 16K và 19K [&o]

Tôi nghĩ cùng 1 laọi thôi, về đây các bác ấy tự phân loại theo chất lượng rồi nói vậy để bán được giá cao ấy mà

Hạng B2
23/11/04
309
5
18

Hôm qua em gặp 1 anh bạn vừa lấy 1 con SSS màu đen mới khự đời 93, 19k

Chả biết thế nào

Em nghĩ là ko nên mua

Tập Lái
14/3/06
44
0
6
53
HA NOI

Hê hê...
Các bác nói nghe ghê chít đi được,thế các chú hải quan ta làm thế nào mà lại cho qua nhể,hay là lúc đó chưa có quyết định cho nhập xe cũ.
Xe này chắc là chạy được cả bằng cơm bác nhẩy,hết xăng bác đạp một phát,thủng một lỗ xuống đường rồi...:D:D:D

Tập Lái
27/1/06
7
0
0

Mình biết có 2 manager cơ quan gần mình vừa lấy xong nói là 13K mà, lấy dưới Hải phòng - ( 2 manager của cơ quan bộ tài chính )

Tập Lái
7/5/05
4
0
0

ô hô bây giờ các bác mới bàn về vụ này à? trước tết tôi chẳng bảo GT là có lô hàng về HP toàn sss và TY CRow đời 93 bán giá khoang 300tr mới 100%. Ngay sau đó lại có một đợt VIP nữa. Tôi cũng ngó rồi, thấy mới tinh nhưng cũng chẳng dám múc vì thiết nghĩ là gì có đời 93 mà lại mới 100% chứ. hic hic