Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mấy ông Nhật bảo thủ vcl. Chỉ cần thay cái vô lăng giống xe Nissan đang bán ở Mỹ là doanh số xe ở Việt Nam tăng ít 30%, theo Em gia cát dự là vậy.

Người tiêu dùng kêu ca từ năm này qua năm khác mà Nissan vẫn giữ thiết kế vô lăng cũ thì không còn gì để nói.
Nó ko lắng nghe, ko tôn trọng phản hồi từ người dùng anh ơi. Chứ người ta kêu nhiều lắm rồi

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
không dám nhận xét gì nhiều vì chưa được diện kiến nhưng có 1 điều chắc chắn em nó là hàng hiếm,vì còn duy nhất em nó trong phân khúc còn chơi 2 thắng tang trống phía sau!
Víos còn có 4 thắng dĩa.
Giờ mà chơi thắng đùm là em next ngay lập tức vì ko tôn trọng người dùng.
Su Swift lúc trước nhập Nhật 4 thắng đĩa ngon lành, thằng Su khìn chuyển qua lắp ráp thay bằng phanh đùm. VL thặc, hèn gì ko khá nỗi.

• Like
Reactions: MonsterSUV
Hạng D
5/7/16
1.953
13.818
113
nguyenngocmnl nói:
Mấy ông Nhật bảo thủ vcl. Chỉ cần thay cái vô lăng giống xe Nissan đang bán ở Mỹ là doanh số xe ở Việt Nam tăng ít 30%, theo Em gia cát dự là vậy.

Người tiêu dùng kêu ca từ năm này qua năm khác mà Nissan vẫn giữ thiết kế vô lăng cũ thì không còn gì để nói.​
Nó ko lắng nghe, ko tôn trọng phản hồi từ người dùng anh ơi. Chứ người ta kêu nhiều lắm rồi​

Vì cái volant mà bỏ cũng có, nhưng mà nếu mê thiệt thì thay volant thôi :)) AE hội nhà Mit thay volant con PS cho Grandis hoài chớ j

• Like
Reactions: Duc.VTV1
Hạng B2
24/9/13
476
332
63
không dám nhận xét gì nhiều vì chưa được diện kiến nhưng có 1 điều chắc chắn em nó là hàng hiếm,vì còn duy nhất em nó trong phân khúc còn chơi 2 thắng tang trống phía sau!
Lúc đầu em cũng nghĩ phanh tang trống lởm nhưng sau em chạy cái Pajero cũng phanh tang trống - không thấy khác biệt gì bác ạ.

Hạng F
29/10/14
8.532
11.205
113
Về có 1 đợt được mấy cái thì bán gì. Giờ nis việt nam ko biết đi về đâu khi anh tang chong sở hữu 75% cổ phần bị cắt

Hạng C
16/4/13
539
391
63
Em không hiểu sao vẫn thắng Tang Trống cho 2 bánh sau

Hạng D
25/12/12
1.476
13.409
133
Tp.HCM
Có mái dầu k mái a ?
có dộng dãi đủ chổ cho 7 người k ?
thay nhớt,phụ tùng này nọ có mắc k ?
cúi cùng là có dữ dá như phò tủn k ?
Thay mặt ae graber e xin hết phần hỏi !

Hạng C
22/4/12
839
668
108
tang trống hay đĩa thì chủ yếu thẩm mỹ thôi!tiếc gì 2 cái phanh làm mất thẩm mỹ cả 1 con xe!