Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội
RE: Nissan Tiida

Em mà có 40K em làm quả Cap LT 28.9K và 1 quả Matít lướt ván thế là vợ chồng ai có xe người ấy đi, đỡ phải đưa đón
40K đầu tư cho em này chẳng hợp lý tý nào

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Lấy Grandis thì em này phải gọi bằng kỵ chứ ai lại lấy 40K ra để đổi 1 em to ngang... vios! Hehe

Hạng B2
1/2/07
175
3
18

Nếu nhà bác ấy không có nhu cầu dùng xe 7 chỗ thì con này cũng được, an toàn, nội thất đẹp, vợ cả bác ấy đi cũng thuận tiện, dễ lái,
Còn nếu chỉ bác ấy lái thì em cũng xin vote 1 phiếu cho Focus S, đi khoẻ khoắn, sì po hơn :D, Nissan xe nhập chả biết bảo hành bảo hiếc thế nào,mấy bác NK chỉ kdoanh thôi,bảo hành kém lắm.

Tập Lái
28/5/07
1
0
0

Con Tida nay di rat hay cac bac a.Em da lai thu mot con 1.6 cua thang Ban 3 hom lien.(doi xe cho ban chay) Tida dong co nho nhung chay rat boc,di 2 nguoi boc chang kem civic 2.0.Cach am thi cac xe trong nuoc goi bang cu....Ngoi trong xe khong he nghe tieng dong co no.Vo xe day,Tieng lop xe khong thay vong len khi chay o toc do 60km/h .Dong cua xe nghe nhu Mec.Goc quan sat khi lai rat tot,hau nhu khong co diem chet.
Thuc ra nhin dau xe co ve nho,nhung ngoi trong no con rong hon ca camry3.0.Dieu nay chac chan 100% vi ngoi ghe sau co the nga ra nhu Cam 3.0.Chan de rat thoai mai.Xe chay it hao xang khoang 8 lit trong thanh pho,tuy nhien cung co nhieu nhuoc diem.
Xe chay nhanh khong dam, chay khoang 70,80 km/h cam thay tay lai qua nhe,Ngoi tren xe do trong tam xe cao nen co cam giac bong benh khi gap o ga., Em thay con tida chay cung duoc.Neu ma gia khoang 34 ngan,o thi truong VN con nay la ngon nhat. Civic va ford focus deu cach am rat kem.Vo xe mong nhu banh da.Tum lai mua em Tida 34k la hop ly.Neu 40 nghin thi nen mua xe khac hoac mua xe cu vi du nhu Mec 2004 la ngon nhat.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Bác nên viết có dấu nhé :)

Tiida mà bác bảo rộng hơn Camry thì em cũng thua luôn :)

Túm lại, Tiida có thỏa mái thế nào thì cũng là xe hạng nhỏ, giá tầm 40k thì quá đắt. Nếu bác thích có thể ngắm em Getz của Hyundai giá hợp lý hơn. Còn 40k có thể mua được MerC hoặc Cam đã qua sử dụng bác ạ ;)

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

sáng nay em vừa chứng kiến em Tiida đầu và đèn trái móm sọm, bể tè le, chạy hướng bến xe Miền Đông. Chắc là tông đít xe trước hoặc hun bờ tường. 40k mà bị tông nhìn thê thảm thiệt. Tội nghiệp, chạy xe rẻ tiền thế mà vẫn yên tâm.

Hạng B2
17/10/06
153
2
18

Nếu bác Kimchi thích thì cứ múc thôi, chắc là bác đã tham khảo nhiều loại xe khác nhau trước khi tuyên bố kết em ấy, nên việc gì phải lăn tăn nữa.

Chúc bác mau có vợ 2 như ý

Bác mua xe chạy rồi nhớ viết vài bài giới thiệu em Tiida cho anh em đọc nhé

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Bác xe không phanh vui lòng sửa bài trên có tiếng việt theo qui địinh nhé Bác:D E tạm để đây 24h thôi nhé ,sau đó E phải xóa ,mong Bác thông cảm và hơp tác.
Thân chào Bác.Chúc Bác luôn vui với OS
MEDUSA