Hạng C
24/12/14
515
101
43
Ở HCM không có lái thử à các bác?
chắc sẽ có sau thôi, làm dần dần chứ không chơi 2 đầu cầu 1 lúc được. HN làm trước thì HCM làm sau.

con fortunner 149 mã lực đấy bác. chắc xe nó bò trên đường thì phải :v tôi không fan của Nissan nhưng thấy nhiều bác vào đây cmt gai mắt quá không chịu được, không biết là sale của hãng nào.

Like cho bác, theo đánh giá khách quan của minh thì con terra nó ngon nhất phân khúc. Từ xe đến tính năng.

26/11/18
68
15
13
43
Giá bán thấp, tính năng ngang ford.
Khung xe thì của Navara con này thì mọi người không lạ gì nữa rồi.
kiểu dáng trung tính không quá già, không quá trẻ con. trung tính hợp với mọi người mọi người tuổi.
Nếu so về độ thực dụng và những người hiểu về xe thì đều đánh giá con terra rất tốt

Hạng B1
26/11/18
59
21
15
38
Trong khi các ông tranh cãi thì xe họ ra biển chạy đầy đg rồi. Còn mầy ảnh khác mà chụp tối rung mờ hết cả. Xe bác nào vào chào anh em cái

Attachments

Hạng B1
26/11/18
59
21
15
38
gặp ở chỗ Hoàng Quốc Việt. lúc tan tầm ai cũng muốn về nên không hỏi han được gì

Hạng D
8/9/07
3.995
275
83
52
con fortunner 149 mã lực đấy bác. chắc xe nó bò trên đường thì phải :v tôi không fan của Nissan nhưng thấy nhiều bác vào đây cmt gai mắt quá không chịu được, không biết là sale của hãng nào.
Hỏi thật đấy ông tướng ạ.
Đang muốn biết nó tăng tốc sao đây.

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
đã là trung tính thì nó hợp với nhiều người, chứ nó mà nữ tính thì chỉ hợp với 1 nhóm người thôi.
Terra chính ra nhìn mới đẹp và mọi người ai cũng đi được vì nó TRUNG TÍNH, chứ không phải vì nó trung tính mà không nhiều người đi.
M nóii trung tính ko phải là nam nữ
Mã là nhìn nó không trẻ không già, ai đi cũng được
Nhưng với người VN xe là cả một gia tài, ngoài phương tiện đi lại còn cần phải đẹp như một bộ quần áo hay một món đồ trang sức
Có lẽ nó hợp với một người ăn chắc mặc bền, mà những người này thường sẽ nghĩ đến Toyota trước
Nên m nghĩ em này chỉ dành cho những fan cứng của Nissan

Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Trong khi các ông tranh cãi thì xe họ ra biển chạy đầy đg rồi. Còn mầy ảnh khác mà chụp tối rung mờ hết cả. Xe bác nào vào chào anh em cái
Không biết có phải đây là con trẩu chạy đánh võng và đá đèn loạn xị ngậu hôm chủ nhật 24/2 từ Pháp Vân đến Vực Vòng không vậy?

Hạng B1
26/11/18
59
21
15
38
Không biết có phải đây là con trẩu chạy đánh võng và đá đèn loạn xị ngậu hôm chủ nhật 24/2 từ Pháp Vân đến Vực Vòng không vậy?
chịu thôi bác, bác nhớ lại xem đúng biển ý không. Hôm ý đi thấy xe ý chạy bình thường, có thể do đường đông tan tầm cũng không đi nhanh được

26/11/18
68
15
13
43
Hỏi thật đấy ông tướng ạ.
Đang muốn biết nó tăng tốc sao đây.
thì bác cứ nhìn con fortuner 149 mã lúc mà vẫn chạy được thì 169 mã của Terra là quá đủ rồi. các bác đừng có nhìn thông số làm gì cho mệt, đợt đầu con xpander ra seeder các kiểu vào dìm hàng xe yếu này nọ, giờ có ai kêu gì không?