Hạng B2
14/11/15
424
644
93
53
Họ gọi là tri ân khách hàng thì là tri ân khách hàng cũ hay khách hàng mới? Ngôn từ có vẻ bị lạm dụng ở đây!

Người ta thường dùng cụm từ "tri ân" cho những người đã làm "ân" với mình rồi, tức là phải là khách hàng cũ. Thực ra chương trình này là để câu khách hàng mới mà! :)

Nissan X-trail nâng cấp cái vô lăng tôi sẽ nghiên cứu để mua. Cái vô lăng như hiện nay thì giảm nữa tôi cũng không ngó tới. Quá xấu!

Hạng B1
29/3/13
52
591
83
Terra bản 2 cầu ra giấy khoảng bao nhiêu các bác nhỉ?

Tập Lái
12/4/18
10
3
1
Hà Nội
bangxehoi.com
e thấy con xtrail v seri cũng ưng mắt đấy chứ. ko biết giá rổ có giảm sâu không.
e đang cần thông tin giá + km con 2.0 luxury, bác sale nào mật thư cái.
Trân trọng cảm ơn anh quan tâm đến Nissan X-Trail bên em. Bản 2.0 bên em hiện có 2 bản bác nhé: 1 bản Premium và 1 bản Luxury. Bản Luxury là bản cao. Giá niêm yết của bản Luxury là 941 và bản Permium là 926 tr. Chương trình khuyến mại thì tuỳ vào thời điểm anh lấy xe và tuỳ vào từng đại lý ạ. Như đại lý bên em đang bán với bản Luxury là 885 tr, bản Premium là 870 tr. Ngoài ra còn có thêm phụ kiện và bảo hiểm, giao xe tận nơi nữa ạ. Đây là em báo bác bản 2019. Ngoài ra bản 2018 sẽ còn hỗ trợ thêm nữa anh nhé!​

Tập Lái
16/5/17
27
10
3
40
Trân trọng cảm ơn anh quan tâm đến Nissan X-Trail bên em. Bản 2.0 bên em hiện có 2 bản bác nhé: 1 bản Premium và 1 bản Luxury. Bản Luxury là bản cao. Giá niêm yết của bản Luxury là 941 và bản Permium là 926 tr. Chương trình khuyến mại thì tuỳ vào thời điểm anh lấy xe và tuỳ vào từng đại lý ạ. Như đại lý bên em đang bán với bản Luxury là 885 tr, bản Premium là 870 tr. Ngoài ra còn có thêm phụ kiện và bảo hiểm, giao xe tận nơi nữa ạ. Đây là em báo bác bản 2019. Ngoài ra bản 2018 sẽ còn hỗ trợ thêm nữa anh nhé!​
Chú quay vào ô mất lượt rồi. A lấy xe rồi.