Hạng B2
30/10/10
106
34
28
Ở Việt Nam! Có mấy chiếc rồi, xấu quá xấu, hàng ghế thứ 3 có cho vui chứ ko thể ngồi đc, nó đụng hàng ghế thứ 2 luôn, kiểu giáng bt nhưng giá thì 1t6, quá chát

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
Ở Việt Nam! Có mấy chiếc rồi, xấu quá xấu, hàng ghế thứ 3 có cho vui chứ ko thể ngồi đc, nó đụng hàng ghế thứ 2 luôn, kiểu giáng bt nhưng giá thì 1t6, quá chát
hàng ghế thứ 3 nếu 1m6 trở xuống kéo hàng ghế thứ 2 lên xíu em thấy ngồi bình thường đó bác. Em đi mấy xe kiểu 5+2 này như Hilander hay Zace, Innova cũng không thấy khó chịu lắm.

• Like
Reactions: Picnictoy
Hạng B2
2/12/14
127
181
43
37
Oregon Usa
Chào các bác, em ở Mẽo, mới đi khảo sát thị trường SUV để rinh 1 em cho nhóc em mới xong cấp ba, em có nhận xét như sau về em này. bên mẽo là Rogue, em ko biết các phiên bản khác ở các nước như thế nào chứ bản em mới coi ở đây thì.
Rogue 2016
1. Thiết kế hơi bo tròn nhìn ko được mạnh mẽ cứ yếu yếu sao đó, nhất là phần đèn trước thua rav4.
2. Thiết kế chổ để chân trái ko thoải mái. Bệ gác chân trái quá nhỏ và nằm gần thắng tay dc bố trí bên dưới như lexus, kiểu như bác giơ chân trái lên là vướng ngay cái thắng, đồng ý là chân trái ko làm gì khi chạy xe tự động nhưng vd chạy trên cao tốc hay freeway ở mỹ mỏi chân cử động cái chân mà dây giày hay gì mắc vào thì dễ xảy ra lạng tay lái.e size giày bên vn là 43 ko phải quá khổ
3. Hàng ghế sau ko ngã ra thêm được mặc dù khi ngồi chân rất thoải mái, nếu đi xa đau lưng lắm, cái này thua xa rav4.
4. Nếu các bác lái thử 1 chiếc trong 1 ngày thì dường như cái nào cũng bốc, chổ em do toy và nis nằm gần nhau nên khi e lái toy rav4 xong đi bộ qua lái nis thì cảm nhận máy ko bốc bằng.
5. Hàng ghế thứ 3 quảng cáo vậy thôi chứ thật ra rất khó ngồi, và đi xa thì y như rằng cực hình.
6. Ý kiến riêng. Khu cần số nó nhô cao lên 1 khúc và cái tay vịn lòi ra ngay khu vực nút bấm cửa sổ làm e ngứa mất cực kỳ

Theo cá nân, em này thua các em trong phân khúc nhiều thứ. Chắc chỉ hơn dc CRV về cái đuôi (vì e ghét cái đuôi gù của nó nhất trên đời lol) và được cái phần sau cũng rộng kha khá để chở đồ hay đi chợ.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/11/14
32
7
8
35
xe này sẽ có 3 phiên bản, có cả 1 cầu và 2 cầu nhé các bác, (thông tin từ hãng) nhưng giá sẽ cạnh tranh được. CRV CX5 TUCSON sẽ có thêm đối thủ.

Hạng C
16/7/13
967
1.130
93
xe này sẽ có 3 phiên bản, có cả 1 cầu và 2 cầu nhé các bác, (thông tin từ hãng) nhưng giá sẽ cạnh tranh được. CRV CX5 TUCSON sẽ có thêm đối thủ.
Ráp tại Việt Nam hay nhập vậy anh?