26/11/18
68
15
13
43
được cả Mitsu và Nissan hàng đều ngon mà hơi kén khách
xe cứ bán đều đều hàng tháng chứ cũng không đột biến nhiều. cứ vậy lại hay bán xe không kèm lạc. chứ nếu mà đông thì sale cũng cao giá như bên toyota hay honda ép khách mua lạc mới có xe.

Hạng B1
24/11/18
84
21
13
32
Honda bẩn trong cả xe máy. Đợt bạn em nó mua con xe máy giấy hóa đơn ghi thấp hơn 30tr, nhưng nó bảo không có xe muốn có phải đóng thêm tiền. số tiền đó không có trong hóa đơn thì bọn này vừa không phải chịu tính thuế mà vừa bán đặt hơn giá niêm yết. ghét thằng honda từ đấy.

Hạng B1
24/11/18
84
21
13
32
xe cứ bán đều đều hàng tháng chứ cũng không đột biến nhiều. cứ vậy lại hay bán xe không kèm lạc. chứ nếu mà đông thì sale cũng cao giá như bên toyota hay honda ép khách mua lạc mới có xe.
em thấy xpander đợt đầu không người đặt, sale định trò bán lạc thì hãng dập nhanh phết. em thích cách làm đó của mitsubishi. Nissan thì chưa thấy chuyện đó bao giờ

Hạng B1
12/7/18
53
7
13
em bị dị ứng với chuyện bia kèm lạc nên mới chọn Xtrail để tìm hiểu. với cả thấy được mọi người đánh giá tốt nên em cũng khá ưng.

Hạng B1
15/8/16
65
22
8
34
thì đúng là mua xe toy bán lại giá vẫn ổn hơn những hãng khác, Nhưng vấn đề là mua dịch vụ thì mình không bao giờ đặt tư tưởng thua lỗ phải bán xe đi hoàn vốn cả. đã đi dịch vụ phải nghĩ thoáng minh làm ăn được chứ nghĩ thụt lùi xui bỏ mẹ hahah
Ko phải nghĩ thụt lùi mà đó là phương án dự phòng bác ạ. Khi nghĩ đến 1 phương án kinh doanh thì nên nghĩ đến 1 lối thoát. Ở bển thất nghiệp nhà nước còn nuôi chứ ở mình thất nghiệp là toi :))

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Ko phải nghĩ thụt lùi mà đó là phương án dự phòng bác ạ. Khi nghĩ đến 1 phương án kinh doanh thì nên nghĩ đến 1 lối thoát. Ở bển thất nghiệp nhà nước còn nuôi chứ ở mình thất nghiệp là toi :))
em mua xe cũng chẳng tính đến chuyện thua lỗ, chỉ đơn giản mua xe là để đi nó phù hợp với nhu cầu và đáng tiền thì mua. Với cả cái khoản bán đi giữ giá hơn được mấy trục triệu thì mua xe toy hay honda tiền lạc cũng bằng tiền chênh nhau đó rồi

Hạng B1
15/8/16
65
22
8
34
em mua xe cũng chẳng tính đến chuyện thua lỗ, chỉ đơn giản mua xe là để đi nó phù hợp với nhu cầu và đáng tiền thì mua. Với cả cái khoản bán đi giữ giá hơn được mấy trục triệu thì mua xe toy hay honda tiền lạc cũng bằng tiền chênh nhau đó rồi
Xe để kinh doanh mà mua vios hiện là ko bị chênh mà còn tặng thêm phụ kiện. Vs ngoài đc giá còn có tính thanh khoản cao nữa cụ. Cụ có thể bán đc nhanh hơn các xe khác. Nói chung kinh doanh mua vios và innova là giải pháp an toàn a