Tập Lái
4/6/16
6
4
3
38
Tụi này làm việc vô trách nhiệm quá . Bác kiện nó đi. Nếu xảy ra tai nạn chết người thì sao ? Bắt nó bồi thường đi bác.
Bác thử kiện bắt bồi thường đi bác. An toàn giao thông liên quan đến tính mạng người tham gia mà trả lời nhẹ nhàng quá.

• Like
Reactions: gau_bung_bu
Tập Lái
17/5/13
18
13
3
Cảm ơn bác chủ đã thông báo cho a e! bác nào bên báo đài cần phải Thông Báo gấp cho mọi người đi lại cung đường này. Quá nguy hiểm

Hạng D
15/11/13
3.840
4.659
113
Hôm qua mình có gặp xe bác chủ nằm trên xe cứu hộ trên đường về.

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27
Còn địa phận 061 mà bác!
Vs tư cách cựu BT Bộ GTVT kìa, chứ leo lên cao tốc rồi thì bọn Giao Thông Công Chánh của cả 2 Tỉnh Thành 08 hay 061 cũng ko có quyền hành gì đâu.

Hạng B1
30/8/11
76
60
18
Các bác hạ hoả chút đi ạ. Đoạn cầu Long Thành chỉ cho chạy 100km/h (chưa kể đoạn xuống dốc phía trạm thu phí giảm 80 rồi 60) chứ không phải 120km/h đâu các bác. Hư hỏng thì chẳng ai muốn cả đâu ạ. Xe bác chủ không bị tai nạn cũng là may mắn lắm rồi.Mà em thấy người ta cũng đã có bao tải cát đặt lên đó rồi thì bây giờ các bác lưu thông qua cũng không ảnh hưởng gì đâu.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: binhphonui
Hạng C
5/8/14
926
2.698
93
Các bác hạ hoả chút đi ạ. Đoạn cầu Long Thành chỉ cho chạy 100km/h (chưa kể đoạn xuống dốc phía trạm thu phí giảm 80 rồi 60) chứ không phải 120km/h đâu các bác. Hư hỏng thì chẳng ai muốn cả đâu ạ. Xe bác chủ không bị tai nạn cũng là may mắn lắm rồi.Mà em thấy người ta cũng đã có bao tải cát đặt lên đó rồi thì bây giờ các bác lưu thông qua cũng không ảnh hưởng gì đâu.
Giỡn vui quá bác? Đặt cái bao cát TO tổ bố thế kia thì bác nghĩ cách bao nhiêu giây sẽ thấy được nó? (Với vận tốc 100km/h) và với số giây như vậy bác xử lý kịp ko? Đó là chưa nói chắc gì cái bao cát đó nó đã để lúc bác chủ gặp nạn? Nó mới mang ra khi bác chủ cự cãi với nó thì sao?