Hạng B1
21/10/14
82
70
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tổng chào các bác hội Fan club Suzuki Os
Em là Vượng
Nick OS - OF : vitara2004
Xe vitara màu ghi
Nick facebook : Trương Quế Vượng - 0908817604
Thành viên : Hội vịt club vietnam , Suzuki Fan Club , otoxuyenviet - Xóm nhà lá
Vừa qua em nhận được sự khích lệ gửi gắm từ các bác bên Vit Club vietnam - Thuộc diễn đàn Otofun chi hội Vịt club, chắc bác nào đi vịt đều biết
Em hy vọng các bác ũng hộ và để lại thông tin, em sẽ addfriend và giới thiệu các bác add nhau trên FB , có lẻ phương tiên này khá tiện lợi để chat chít, tám, trao đổi kinh nghiệm sửa chửa, bắt bệnh, giao lưu, nhậu nhẹt, rủ rê và quan trọng nhất là có băng đảng để chia sẽ niềm đam mê vợ 2 .
Thứ hai : xây dựng club mạnh và giao lưu tham gia với club miền Bắc . Các bác ấy rất mong mõi điều này . Vừa qua em có đón tiếp 1 bác ngoài ấy vào chơi, công tác thấy rằng việc tổ chức và giao lưu, gắng kết chia sẽ của các bác ấy rất đáng để học hỏi. Cuộc sống khá nhiều vất vả và căng thẳng, cần lắm một nơi bé nhỏ để anh em theo đuổi đam mê và giải toả chút căng thẳng . Mong sớm nhận được hồi âm của các bác !

Attachments

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em ủng hộ ý kiến của bác. Trước đây wagon cũng có mối quan hệ tốt với wagon miền Bắc qua OF. Do thời gian gần đây 2 bên đều ít có công tác ra vô Nam - Bắc nên vấn đề giao lưu, đối ngoại cũng bị chững lại. Bác kết nối đc hội vịt ngoài đó thì quá tốt.

• Like
Reactions: Nam Vũ and phuoc84
Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Nếu chủ thớt đồng ý, mình sửa tên thớt là " Điểm danh, Kết bạn, Kết nối Vịt phía Nam". Dùng từ "phía nam" thì có thể bao gồm cả khu vực miền Trung và Tây Nguyên. Lúc đó, thành viên tích cực của SuFC, BCBT, hiện đang sở hữu Vịt hoàn toàn có thể tham gia "cạp cạp" :)

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em cũng nghĩ như bác fiatsaigon tuy nhiên để bác Vương vitara2004 vào đã. Sẵn đây em cũng mời các bác mới tham gia buổi off của chi hội vào 30/5 tới.

• Like
Reactions: phuoc84
Hạng B1
21/10/14
82
70
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nếu chủ thớt đồng ý, mình sửa tên thớt là " Điểm danh, Kết bạn, Kết nối Vịt phía Nam". Dùng từ "phía nam" thì có thể bao gồm cả khu vực miền Trung và Tây Nguyên. Lúc đó, thành viên tích cực của SuFC, BCBT, hiện đang sở hữu Vịt hoàn toàn có thể tham gia "cạp cạp" [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR]
vâng bác! ý của em là vậy mà nghĩ hổng ra câu chử!

• Like
Reactions: fiatsaigon