Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Các bác từng đóng sofa theo yêu cầu chỗ nào chất lượng giới thiệu em với ạ. Em cần đóng một bộ như vầy, cảm ơn các bác.
Nơi đóng sofa theo yêu cầu

Hạng F
2/3/14
12.226
127.962
113
Gừng nói đúng, chịu khó lượn các showroom lựa mẫu sẵn, nhiều lắm dù mắc hơn chút nếu tự đóng. Kiểu như anh thớt là bán cổ điển.

Anh ghé trung tâm nội thất cao cấp lớn nhất Sài Gòn ở Sala nguyên con phố gần ba chục cửa hàng nội thất đủ thương hiệu + phố xinh 20.000 m2 toàn nội thất cao cấp mà lựa, không dưới nghìn mẫu sofa, chắc sẽ có mẫu giống/gần giống.

• Like
Reactions: tonjohn and htdes
để em hiền
1/4/05
3.799
93.112
113
theo kinh nguyệt của a là ko nên đóng

cứ ưng bộ nào thì ra khuân bộ đó

chứ thợ vn đóng chán lắm
Trong trường hợp này anh không cùng le vồ với anh hội trưởng đâu, nên im đi là hơn anh à. Mà hình như đồ xịn toàn nhập chứ không có đóng trong nước anh htdes ơi.

Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Đóng thì chắc cũng không rẻ hơn bao nhiêu. Chỉ là em nhào nặn ra cái mẫu này thì giờ muốn theo thiết kế cho chuẩn với thiết kế toàn bộ nhà luôn.
Mai em ra Phố Xinh Sala coi thử, bữa có đi ngang thấy.

theo kinh nguyệt của a là ko nên đóng

cứ ưng bộ nào thì ra khuân bộ đó

chứ thợ vn đóng chán lắm

Gừng nói đúng, chịu khó lượn các showroom lựa mẫu sẵn, nhiều lắm dù mắc hơn chút nếu tự đóng. Kiểu như anh thớt là bán cổ điển.

Anh ghé trung tâm nội thất cao cấp lớn nhất Sài Gòn ở Sala nguyên con phố gần ba chục cửa hàng nội thất đủ thương hiệu + phố xinh 20.000 m2 toàn nội thất cao cấp mà lựa, không dưới nghìn mẫu sofa, chắc sẽ có mẫu giống/gần giống.

Hạng B1
23/10/18
66
895
83
34

đại khái cái ghế sofa tự đóng cũng như là may ở tiệm, kiểu đéo rì cũng bung chỉ sút dây và mặc mấy bữa hỏng phẹc ma tuya

chứ hàng may sẵn levis hay Viettien nó may trên máy công nghiệp mặc 4,5 năm ko xi nhê

chủ yếu là ku Det phải đi nhiều để chọn con sofa ưng ý nhất vì ko thể vừa rin dc theo cỡ phòng:

chọn độ dài, sâu

chọn góc trái hay phải

chọn hàng Ý hay Mã ( thực chất lac hàng tàu xịn và tàu bình dân )

chọn màu
chọn kiểu cổ điển hay hiện đại ( có kéo ra vào hoạc lò xo bật )

• Like
Reactions: thangkt and htdes
Hạng B1
23/10/18
66
895
83
34
Đóng thì chắc cũng không rẻ hơn bao nhiêu. Chỉ là em nhào nặn ra cái mẫu này thì giờ muốn theo thiết kế cho chuẩn với thiết kế toàn bộ nhà luôn.
Mai em ra Phố Xinh Sala coi thử, bữa có đi ngang thấy.

e đừng bao h tin vào pts

cái gì cũng tương đối thôi

sô fa dc làm theo sx công nghiệp bán sẵn ỏ sâu rum là chuẩn nhất

Hạng C
18/10/10
879
7.294
93
Em còn muốn đóng cái giường nữa, lỡ đu thiết kế rồi.

Nơi đóng sofa theo yêu cầu