Tư Vấn Chia Sẻ Nơi gắn Auto gặp gương.

EMMA JUDGE
28/3/06
152
4
18
Luôn 2 chức năng: bấm khóa tự gập (hoặc tắt máy xe) và gương phụ cập xuống khi reverse, giá 85 USD. Các bác có thể a lô em, 0934 249 249. Thanks

Trung già nói:
nhatminh305 nói:
Thấy nhiều nơi rao là 800k nều chỉ gặp thôi. Còn cụp gương khi lùi là 2500k. Chỗ bác trung k biết loại nào. Em tính cuối tuần ghé bác Trung :)

tự hạ măt gương khi cài số lùi chỉ hết 900k thôi bác ơi

Bác ở chỗ nào vậy. cho em Đ/c đi. Hình thức làm thế nào. lắp cả bộ gương mới hay chế từ gương cũ hả bác. Xe em madaz 6 Có làm được không ạ.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
manhcuong nói:
Bấm lock cửa thì gương cụp chứ mấy bác? Tắt máy gương cụp cũng không hay lắm, còn để canh người đi đường khi mở cửa nữa chứ ạ?

Nếu như vầy thì khi chạy bác lock cửa lại thì gương cụp luôn à???

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
nisibili nói:
manhcuong nói:
Bấm lock cửa thì gương cụp chứ mấy bác? Tắt máy gương cụp cũng không hay lắm, còn để canh người đi đường khi mở cửa nữa chứ ạ?

Lock gập không được. Tắt máy gập cũng không xong. Cuối cùng là lái xe muốn gập khi nào thì ... tự gập vậy.

nisibili nói:
manhcuong nói:

khi lên xe nổ máy bấm look cửa thoải mái ko gập . Còn khi xuống xe bấm DKTX look cửa thì gương mới tự cụp ạ .

OTOHAGIANG nói:
Trung già nói:
nhatminh305 nói:
Thấy nhiều nơi rao là 800k nều chỉ gặp thôi. Còn cụp gương khi lùi là 2500k. Chỗ bác trung k biết loại nào. Em tính cuối tuần ghé bác Trung :)

Bác ở chỗ nào vậy. cho em Đ/c đi. Hình thức làm thế nào. lắp cả bộ gương mới hay chế từ gương cũ hả bác. Xe em madaz 6 Có làm được không ạ.
Chế từ gương cũ của bác ạ . M6 của bác làm ngon ơ .

Trung già nói:
OTOHAGIANG nói:
Trung già nói:
nhatminh305 nói:

Chế từ gương cũ của bác ạ . M6 của bác làm ngon ơ .

Chế hết bao nhiêu $$$$ hả bác và dùng mô tơ loại nào bảo hành bao lâu bác cho em ti thông tin nữa chứ bác.