Tư Vấn Chia Sẻ Nơi gắn Auto gặp gương.

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
Các bác cho em hỏi chổ nào ở SG độ auto gặp gương ạh. Em search ra toàn ở Hà Nội thôi.
Em muốn gắn loại khi lùi tự động cụp xuống, khi tắt máy tự động cụp lại. Các bác năo làm rồi cho em xin ít thông tin với.
Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng B1
11/10/08
95
2
6
53
nhatminh305 nói:
Các bác cho em hỏi chổ nào ở SG độ auto gặp gương ạh. Em search ra toàn ở Hà Nội thôi.
Em muốn gắn loại khi lùi tự động cụp xuống, khi tắt máy tự động cụp lại. Các bác năo làm rồi cho em xin ít thông tin với.
Cảm ơn các bác nhiều.

Khanh Phong 196 Trần Bình Trọng, gặp Trung

Hạng C
14/1/10
664
14
18
em cũng đang tìm địa chỉ làm gương gập này khi tắt máy tự động gập gương lại. và có điều khiển gương chỉnh điện luôn. các bác nào biết thông tin nơi nào làm tốt, giá cả thế nào cho em biêt với nhé, và ở tphcm luôn. thanks nhiều

nhatminh305 nói:
Cảm ơn các bác nhiều.

Em chuyên làm mấy thứ bác hỏi
nhưng em lai ở hà nội . tiếc quá ko giúp gì đc bác ạ

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Bấm lock cửa thì gương cụp chứ mấy bác? Tắt máy gương cụp cũng không hay lắm, còn để canh người đi đường khi mở cửa nữa chứ ạ?

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
tanhoangmy nói:
nhatminh305 nói:
Cảm ơn các bác nhiều.

Khanh Phong 196 Trần Bình Trọng, gặp Trung

bác Trung ngoài độ đèn projector còn có cái này nữa hả ta :). Để em ghé xem :)
Cảm ơn bác nhiều lắm

Hạng B1
28/3/10
80
1
0
38
Tp. HCM, Q7
Em có con vợ là Cerato Koup 2.0, cặp tai nó gập cơm chứ không gập điện, con này bác Trung làm hết bao nhiêu thóc và cày hết bao lâu vạy bác? Em cũng ở Sài Gòn luôn nè.

Hạng C
14/1/10
601
3
18
Hồ Chí Minh
Thấy nhiều nơi rao là 800k nều chỉ gặp thôi. Còn cụp gương khi lùi là 2500k. Chỗ bác trung k biết loại nào. Em tính cuối tuần ghé bác Trung :)