Hạng B1
18/7/04
79
5
8
quangpham71 nói:
Chào các bác !
E xin mạn phép mở thớt này để tập trung những thứ phụ tùng mà mình ko dùng đến trong khi các bác khác lại cần mà tìm ko ra. (Kẻ ăn ko hết người lần chẳng ra)

Hôm rồi e có ship hàng chỗ bác Lâm có mấy món này:
Ống nước (Cái này e cũng chưa biết nó nằm ở đâu, ko biết Siena của e có gắn được ko nữa)
Nơi giao lưu, chia sẻ và trao đổi phụ tùng
cái này em quan tâm, khả năng vừa cho siean 1.3 nhà em, đợt trc cũng bị thủng, phải cắt bớt 1 đoạn rồi kéo nó lên.
bác cho cái giá. em ở hanoi.
em cũng 0 biết có vừa không, nhưng đc thử thì tốt
0904149669

• Like
Reactions: Linh74
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
@tranhainam: Cái này e đặt để thay xe e (1.6) nhưng ko biết có được ko, để hôm nào rảnh mang ra garage coi thế nào rồi báo cho bác sau nhé !

Hạng B2
10/11/11
191
3
18
38
@quangpham71: khoẻ ko bác...cái logo nắp capô đó chắc ko gắn đc xe e woá...lúc đầu e tưởng là cái logo gắn đứng chứ!.hôm nào qua e nhé bác!

• Like
Reactions: tynl
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
fiat albea 1.3 nói:
@quangpham71: khoẻ ko bác...cái logo nắp capô đó chắc ko gắn đc xe e woá...lúc đầu e tưởng là cái logo gắn đứng chứ!.hôm nào qua e nhé bác!

Thanks bác, cái logo này là gắn nắp capô nhưng xe e là logo vuông nên cũng ko gắn (chắc hồi đặt hàng bị nhầm lẫn với logo galang) nên dư ra

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Cái logo này là của albea. e cũng có cái y chang :cool:
quangpham71 nói:
fiat albea 1.3 nói:

Thanks bác, cái logo này là gắn nắp capô nhưng xe e là logo vuông nên cũng ko gắn (chắc hồi đặt hàng bị nhầm lẫn với logo galang) nên dư ra

• Like
Reactions: Linh74