Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Cọc + xe em cũng 3 sợi đỏ to, thêm sợi nhỏ xíu câu thêm ra cục relay gì đấy lăn lóc khu vực 2 cái kèn. Nghi đấu tắt relay kèn, hôm nào nghiên cứu vất nó đi luôn coi sao vì hộp cầu chì trong em thấy vẫn có cái relay zin của kèn mà ko hiểu sao ngta lại đấu tắt để đó làm gì?
Cọc -- của em lại có 3 sợi cũng to, 2 cọng em lần được y như bác nói. Cọng còn lại thì có vẻ xuất phát từ bó dây điện dẫn từ trong khoang nội thất ra. Coi kỹ thì ko có vẻ gì là độ chế thêm từ cọng này.
Sợi âm kia có khi nào vào đèn cản k anh (hình như xe anh gắn đèn cản rồi?)

Hạng B2
20/2/15
109
66
28
40
Bugi thay đúng 1 năm, tháo ra còn mới quá chắc đi thêm 1 vài năm nữa :D
View attachment 592593
Ghê thật, bu ri của bác í có chữ fiat mí ghê chứ! E còn chẳng biết của e loại gì... có cái chữ đó trên buzi xe có chạy ngon hơn k bác? Hay đơn giản là bác thích nguyên zin thôi?
Mà e thích cái inox bên cạnh hơn! :D

• Like
Reactions: quangpham1771
Hạng B2
20/2/15
109
66
28
40
Chiều này mới đi lột cườm cho mụ si già
View attachment 592312
Biển số bác toàn nhất, nổi với phát, ghê thiệt! (3 chìm, 7 nổi)
:D
Tiện đây các bác cho e hỏi fiat Albea tên ở Tây nó là gì í nhi? Chả là hn e chui vào Hunter cho bạn Hunter căn chỉnh lái, nhưng lúc tìm tên thì trên hệ thống của bạn ý trong mục Fiat chẳng có Albea, nhục thế...

• Like
Reactions: LA PHONG
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Ghê thật, bu ri của bác í có chữ fiat mí ghê chứ! E còn chẳng biết của e loại gì... có cái chữ đó trên buzi xe có chạy ngon hơn k bác? Hay đơn giản là bác thích nguyên zin thôi?
Mà e thích cái inox bên cạnh hơn! :D
Theo cảm nhận thì e thấy ko có khác biệt gì bác, đơn giản e thích zin hơn
Biển số bác toàn nhất, nổi với phát, ghê thiệt! (3 chìm, 7 nổi)
:D
Tiện đây các bác cho e hỏi fiat Albea tên ở Tây nó là gì í nhi? Chả là hn e chui vào Hunter cho bạn Hunter căn chỉnh lái, nhưng lúc tìm tên thì trên hệ thống của bạn ý trong mục Fiat chẳng có Albea, nhục thế...
Bác nói họ tìm Siena hoặc Palio thử xem có thông số ko

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Cuối cùng rồi cũng săn đc cái công tắc bấm kính sau của Si 1.6. Cái cũ gãy ngàm, gãy chốt từa lưa, bấm thì xuống nhưng móc lên thì im, mỗi lần vậy phải chồm ra sau bấm bằng cái đằng sau muốn quẹo cổ
Nơi giao lưu, chia sẻ và trao đổi phụ tùng

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Dotuah and LA PHONG
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Định mở ra xem lọc gió thế nào nhưng thấy gứm quá, đang có sẵn thôi thay luôn để tăng thêm 10% công suất :D