Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Bác Tuấn mới ăn chơi về hả, em cũng vừa mới làm chuyến phan thiết - nha trang về mà không kịp chụp hình vợ 2 tấm nào
Dạ cách nay 2 tuần rồi, làm 1 vòng SG -Nha Trang, Dốc Lết, Bình Định. Bận về vòng về Phú Yên băng QL29 qua Buôn Mê Thuột, xong dông QL14 về lại SG. 5 ngày rong ruổi cùng em phê như con tê tê kaka.
Nơi giao lưu, chia sẻ và trao đổi phụ tùng

Ở Bình Định chơi trọn vẹn được 1 ngày, Bình Định đẹp quá bữa nào quởn chắc mượn thớt @fiato làm cái review nho nhỏ.

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Đầu tháng e định làm chuyến như bác, đường xá từ PT-NT tốt hả bác, e định ra tới Vịnh Vĩnh Hy đi đường cặp biển ra NT

Có ảnh hưởng tới giàn nóng, két nước ko bác
Đoạn từ PT ra NT vắng xe rồi, thoải mái con gà mái.

Canh tầm 1h00 hơn ra tới đây ăn trưa là đẹp.

Hạng B2
10/11/15
344
358
63
47
Đầu tháng e định làm chuyến như bác, đường xá từ PT-NT tốt hả bác, e định ra tới Vịnh Vĩnh Hy đi đường cặp biển ra NT

Bị có chút ah bác, chẳng ảnh hưởng gì đến máy, em vẫn để vậy chạy phà phà

Từ saigon đi NTrang là có thể 99% cặp biển được rồi đó bác.
Từ PT ra đến Phan Rí thì đi đường đôi cặp biển đẹp tuyệt, xe bác có bao nhiêu ga thì đạp hết luôn nha. Ra đến Phan Rí bác cẩn thận kẻo google nó chỉ bác đi đường hơi khó khăn, vừa chiếc xe của bác và sẽ bị mọi người nhìn bác như người ngoài hành tinh.
Còn đi từ Phan Rang ra Vịnh Vĩnh Hy thì vừa đổ đèo bác sẽ ghé đảo Bình Hưng ăn hải sản bè vừa rẻ mà ngon tuyệt.
Sau đó ra Cam Ranh lại chui vô đường sân bay phi về Nha Trang vi vu tắm bùn