Hạng D
8/1/19
1.579
2.203
121
học bên HG đi, vào học có mấy em chân dài bán bưởi
tư vấn cho bảo đảm ưng ý !
- Chô khác có thể rẻ hơn, nhưng sẽ phát sinh tùm lum thứ phí ,

• Like
Reactions: tuilatidum
Tập Lái
27/8/20
33
42
18
44
Trước đây mình học ở Tiến Bộ (Tân Phú), chi phí thì tầm 12 triêu (sẽ phát sinh thêm trong quá trình thi chắc tầm 2 triêu nữa). Giáo viên hướng dẫn thì tuỳ người, không hy vọng thầy nào cũng sẽ tận tâm tận tình tối đa, nhưng nhìn chung là tốt, học đủ để thi, đủ tự tin chạy ngoài đường an toàn.

Ai muốn được "quan tâm" nhiều hơn, thì tự làm việc với thầy, tự nguyện, vui vẻ , vì qua hỏi thăm những anh chị em cùng khoá thì có vẻ không có chuyện thầy giáo có tiêu cực gì về chuyện này. Có thầy nói, hồi trước có giáo viên cũng này nọ, làm ảnh hưởng tới người khác nên bị xử rồi.

Mà quan trọng nhất là lịch thị sát hạch, quan trọng thứ 2 là có thầy ngồi kế bên và cái thắng phụ của xe. Thầy càng ít can thiệp, để cho học vien tự xử thì càng biết lái nhanh, đừng sợ thầy không chỉ này nọ, youtube có hết.

Sân thi là tiêu chuẩn, xe thi khác xe thầy, khi dợt xe thi sẽ có kỹ thuật viên của sân hướng dân cách làm từng bài thi. Tất nhiên thầy dạy nhiệt tình thì càng tốt, nhưng nếu thầy không nhiệt tình thì vẫn có thể tự làm được, không cần lo.

Đừng ham 1 người 1 xe, tốt nhất là 2 người xe (đông người hơn thì mất thời gian ngồi chờ), để có thời gian nghỉ khi tập , và quan sát người kia để rút kinh nghiệm khi tới lượt mình tập.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/2/21
17
13
3
32
Mình học bên đại học an ninh, tập trên xe full thiết bị chạy sa hình thoải mái không mất thêm phí. Phì mình đăng ký tháng 11 năm ngoái là 20 tr. Không phát sinh thêm bất cứ chi phí nào. Tháng 4 này mình thi.

• Like
Reactions: Hcivic
Tập Lái
2/3/21
1
1
1
23
Bạn có thể tham khảo Trung Tâm Thành Công bên Nhà Bè. Học phí trọn gói là 15M , nếu muốn thực hành cuối tuần thì thêm 500K.
Mình đăng ký bên đó vào T12 /2020 , khoảng tháng 5/2021 thi.
Mình cũng đk Thành Công nhưng chi nhánh Phú Mỹ Hưng từ t4 2020 đến giờ vẫn chưa đc thi, hẹn đi hẹn lại đến lần thứ 3 rồi vẫn ko biết kho nào mới đc thi

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng B2
5/6/14
194
92
28
31
Mình cũng đk Thành Công nhưng chi nhánh Phú Mỹ Hưng từ t4 2020 đến giờ vẫn chưa đc thi, hẹn đi hẹn lại đến lần thứ 3 rồi vẫn ko biết kho nào mới đc thi
Xem tình hình thử anh ạ, đợt này dịch nghe thằng bạn em nó cũng bị đình mấy đợt nay