Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Chào các bác, năm cũ cũng sắp kết thúc và năm mới cũng gần kề :p. Thể theo yêu cầu của 1 số bác, e xin lập topic này tụ tập các Fiater Miền Tây cũng như các Fiater khu vực lân cận họp mặt cuối năm. Mặc dù những ngày cuối năm mọi người cũng hơi bận rộn, nhưng ko vì lẽ đó mà chúng ta ko gặp nhau đc để cùng nhau trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm của các ae đang đi Fiat, hơn nữa những ngày Tết đầu năm chúng ta cũng khó có cơ hội gặp mặt đông đủ ;).
Đặc biệt nhân dịp này bác @maisau sẽ ra mắt 1 e Albea cực kỳ xinh xắn :D, và đây cũng là dịp để các bác chuẩn bị cưới Fiat thu thập thêm thông tin, kinh nghiệm giúp lựa chọn đc con xe tốt cho gđ mình :).

Thời gian & Địa điểm:
Thứ 7 ngày 30/01/2016
09h00 hẹn hò, chém gió tại Riverside Cafe Mỹ Tho
Nơi hội tụ Fiater Miền Tây

11h00 họp mặt tại quán ăn sân vườn Hoàng Thành

Không gian thoáng mát

Sông nước hữu tình

15h00 chia tay, thời gian này MT đã có chợ hoa nếu bác nào thích thì đi tham quan, chụp ảnh rồi mua hoa về chưng Tết luôn.

Welcom các bác, ko phân biệt có đi Fiat hay ko các bác đến chung vui họp mặt là ok hết, chương trình đc tài trợ bởi Vương quốc Campuchia nên ko cần đăng ký :). Tks all

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
---- Phải xe bác Tuấn không bác?
----- Bác maisau phải tổ chức rửa xe hoành tráng cho ngon chứ.....:(:3duongbiahutthuoc:
Dạ không bác, xe này của người bạn ở đây, bác ấy lên Bim, bỏ em nó lăn lóc ngoài đường, em xót xa quá rước về để chăm sóc. Em ấy khá bèo nhèo, nhưng giờ đã gần tết công việc hơi bận, với lại các dịch vụ make up giờ đã kín lịch, đành để em nó lem luốc đón xuân.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Chào các bác, năm cũ cũng sắp kết thúc và năm mới cũng gần kề :p. Thể theo yêu cầu của 1 số bác, e xin lập topic này tụ tập các Fiater Miền Tây cũng như các Fiater khu vực lân cận họp mặt cuối năm. Mặc dù những ngày cuối năm mọi người cũng hơi bận rộn, nhưng ko vì lẽ đó mà chúng ta ko gặp nhau đc để cùng nhau trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm của các ae đang đi Fiat, hơn nữa những ngày Tết đầu năm chúng ta cũng khó có cơ hội gặp mặt đông đủ ;).
Đặc biệt nhân dịp này bác @maisau sẽ ra mắt 1 e Albea cực kỳ xinh xắn :D, và đây cũng là dịp để các bác chuẩn bị cưới Fiat thu thập thêm thông tin, kinh nghiệm giúp lựa chọn đc con xe tốt cho gđ mình :).

Thời gian & Địa điểm:
Thứ 7 ngày 30/01/2016
09h00 hẹn hò, chém gió tại Riverside Cafe Mỹ Tho
View attachment 414617
11h00 họp mặt tại quán ăn sân vườn Hoàng Thành
View attachment 414654
Không gian thoáng mát
View attachment 414622
Sông nước hữu tình
View attachment 414629
15h00 chia tay, thời gian này MT đã có chợ hoa nếu bác nào thích thì đi tham quan, chụp ảnh rồi mua hoa về chưng Tết luôn.

Welcom các bác, ko phân biệt có đi Fiat hay ko các bác đến chung vui họp mặt là ok hết, chương trình đc tài trợ bởi Vương quốc Campuchia nên ko cần đăng ký :). Tks all
OK BÁC