Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Xe nào cũng có người này người kia, quan trọng thằng lái xe có ý thức không thôi các bác, em cũng chạy bán tải, không độ đèn, đi đàng hoàng, không vượt ẩu ông nào xin vượt em nép hẳn 1 bên cho vượt. Các bác đừng đánh đồng mà tội em :(
Phần lớn thôi em, không phải tất cả đều không đàng hoàng.
Cũng không quá trách thằng lái xe.
Nói cho công bằng là cái xe này là cái gây ra rắc rối.
Tôn Ngộ Không hồi chưa ăn cắp được cây gậy vàng thì rất là đàng hoàng nhé!! :-D

Hạng B1
27/5/21
54
104
33
32
Phần lớn thôi em, không phải tất cả đều không đàng hoàng.
Cũng không quá trách thằng lái xe.
Nói cho công bằng là cái xe này là cái gây ra rắc rối.
Tôn Ngộ Không hồi chưa ăn cắp được cây gậy vàng thì rất là đàng hoàng nhé!! :-D
Em thì lại nghĩ Tôn Ngộ Không bản chất nghịch ngợm ham chơi rồi. Em đi xe chuyên chở vợ con người già, trẻ nhỏ tâm thái của mình lúc nào cũng từ tốn mua xe to để tránh ông khác va vào mình còn lại cũng không để thể hiện gì :))

• Haha
Reactions: Perenco
Tập Lái
4/10/21
16
22
3
43
Em thì lại nghĩ Tôn Ngộ Không bản chất nghịch ngợm ham chơi rồi. Em đi xe chuyên chở vợ con người già, trẻ nhỏ tâm thái của mình lúc nào cũng từ tốn mua xe to để tránh ông khác va vào mình còn lại cũng không để thể hiện gì :))
Chở vợ con người già đi 1/2 chật không bác? E gặp 1/2 toàn một mình lái và thể hiện

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
haiz! mấy năm trước làm thành phố nên đi sedan! giờ lên cao nguyên tránh dịch, vô tình dính líu cái nghề đất và xây dựng nên mình lại làm con Hilux! tuy nó xấu dáng ghê so với con sedan của mình! nhưng gầm cao máy khoẻ, leo dốc đất đỏ, chở đồ ầm ầm, máy dầu tiết kiệm, xe mua cũ giá rẻ mà máy chất lượng. thôi thì mua! giờ đọc topic mới biết là xe bán tải làm mích lòng thiên hạ !
thôi kệ, tiền vô túi, công việc mình làm , mình sướng là được! coi như ko thấy ko đọc điều ko vui :)

Hạng B1
27/5/21
54
104
33
32
Chở vợ con người già đi 1/2 chật không bác? E gặp 1/2 toàn một mình lái và thể hiện
Đồ thì để hết đằng sau thùng bác ạ, còn 3 người lớn ngồi ghế sau cơ bản là rộng mới thoáng đấy là người ngồi sau bảo thế chứ em toàn lái mới đi xa thì chưa thấy ai kêu đau lưng với sốc chắc do em đi từ tốn

Hạng D
6/2/15
1.911
3.837
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xe nào cũng có người này người kia, quan trọng thằng lái xe có ý thức không thôi các bác, em cũng chạy bán tải, không độ đèn, đi đàng hoàng, không vượt ẩu ông nào xin vượt em nép hẳn 1 bên cho vượt. Các bác đừng đánh đồng mà tội em :(
Người đàng quàng thì đi xe nào cũng đàng quàng :cool:

Hạng B2
6/12/14
446
1.915
93
Nói gì nói đi bán tải có cái tiết kiệm nhiên liệu, đường xấu phang được hết, e k nói đường offroad nặng. Tháng 4 trước dịch e đi PQ có thuê chiếc Colorado mấy ngày đi tham quan quanh đảo, mà đổ có mấy trăm tiền dầu đi cho 2 ngày.