Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
hoamap35 nói:
Cho em đóng tiền luôn đi Bác, sợ vài bữa đóng kg nhận lại khổ :D:D:D
E nghĩ nên gọt dũa lại một vài nội dung cho gọn nhẹ tí. Cuối năm chắc ai cũng nhiều việc, ăn Tết xong HT thông thả xem lại kỹ hơn nhé!
Trước mắt, trong điều khoản chung Bác HT nên thêm nội dung: trong quá trình thực hiện Nội quy sẽ được điều chỉnh, bổ sung, thay đổi cho phù hợp với thực tế hoạt động của Hội.
(Vơi lại e cũng đang đắn đo đây là "Quy chế" hay "Nội quy")
Okie, e sẽ tuyển thẳng bác vào khu vực VIP luôn nhé...:D Còn đóng lúa thì bác qua thớt lão Nguyengiao xin số TK rùi chuyển cho lão sớm đi, kẻo lão í đổi ý thì khổ thân bác...:D
Đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn mờ...:D:D

3.<span style=""color: #ff0000;""> Việc sửa đổi, bổ sung Nội Quy hội trong quá trình thực hiện là cần thiết khi các xem xét, khiếm khuyết và khuyến nghị được mọi người đưa ra và được trên 2/3 thành viên Hội ủng hộ. </span>
4. Nội Quy này đã được toàn thể các thành viên họp chính thức vào buổi Tất Niên hàng năm thông qua.
5. Nội Quy này sẽ có hiệu lực thi hành kể từ ngày được Chi Hội Mazda công bố chính thức và công nhận.
6. <span style=""color: #ff0000;"">Các điều khoản chưa có trong Nội Quy này sẽ được xem xét và quyết định cụ thể của Ban Lãnh đạo Chi Hội. </span>

Có rùi đây bác..!:)

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
Olympus nói:
Đầu tiên, em đề nghị bác HT Pus:
1. Dọn dẹp nhà cửa lại cho sạch sẽ.
2. Update lại danh sách TV MAFC.
3. Sắm 1 cái sđt dành riêng cho Chi hội (bác trực tổng đài nhé, khi nào off mà bác bận thì chuyển tiếp cho người khác, hoặc sẽ sử dụng luôn sđt cá nhân nếu ko thấy ko phiền).

Keke.. Ở trên rừng riết mà cũng còn sáng suốt gứm nhẩy...:D
A cũng đang có ý sửa lại như vậy, nhưng còn đang nhờ Thư Ký Linhoto biên tập lại rùi phọt lên, và cũng còn cho a nằm thở chút rùi mần típ hén..:D Thanks nhiều nhá.:)
Danh sách cho e tuần sau (thứ 3)nộp. Tuần này lo gom tiền thưởng tùm lum chổ mệt muốn chít

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Các bác có cao kiến gì đóng góp cho quá trình sửa đổi "luật", vui lòng quăng cả vào đây e lượm, để góp đá xây cho ngôi nhà MAFC ngày càng hoàn thiện nhé..:)
Many thanks !

Last edited by a moderator:
Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố
linhoto nói:
Olympus nói:
Đầu tiên, em đề nghị bác HT Pus:
1. Dọn dẹp nhà cửa lại cho sạch sẽ.
2. Update lại danh sách TV MAFC.
3. Sắm 1 cái sđt dành riêng cho Chi hội (bác trực tổng đài nhé, khi nào off mà bác bận thì chuyển tiếp cho người khác, hoặc sẽ sử dụng luôn sđt cá nhân nếu ko thấy ko phiền).

Keke.. Ở trên rừng riết mà cũng còn sáng suốt gứm nhẩy...:D
A cũng đang có ý sửa lại như vậy, nhưng còn đang nhờ Thư Ký Linhoto biên tập lại rùi phọt lên, và cũng còn cho a nằm thở chút rùi mần típ hén..:D Thanks nhiều nhá.:)
Danh sách cho e tuần sau (thứ 3)nộp. Tuần này lo gom tiền thưởng tùm lum chổ mệt muốn chít
Gom chi cho nhìu rồi bác ra bưởi nộp lại, cũng bằng không

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
Olympus nói:
Các bác có cao kiến gì đóng góp cho quá trình sửa đổi "luật", vui lòng quăng cả vào đây e lượm, để góp đá xây cho ngôi nhà MAFC ngày càng hoàn thiện nhé..:)
Many thanks !

Đợi bác lên tiếng e mới nói nè, thương lắm mới nói nhe...bỏ cái vụ HIV đi bác

Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố
linhoto nói:
Olympus nói:
Many thanks !

cái nảy nhạy cảm, nên bỏ bác ui

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Lato nói:
linhoto nói:
Olympus nói:
Many thanks !

cái nảy nhạy cảm, nên bỏ bác ui
Okie, chuyện nhỏ như con thỏ..:D
Thanks các bác góp ý .:)

msg confirmed
Núp Lùm
6/3/11
1.624
10
38
Em nghĩ nên thêm đoạn này vào:D:
"Chi hội của chúng ta có lớn mạnh hay không, đội hình của chúng ta có hoành tráng sánh vai cùng các chi hội khác hay không cũng phần lớn là nhờ công online-offline của các bác!"

Status
Không mở trả lời sau này.