Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn
he...he em thấy @ Daingu sô hình lên là em choán ngay
@anhhamvuiti em đã bảo rồi cai duz tắm suối tắm hồ này chỉ có Hai lơ ( còn gọi là CC hiểu chít liền ) là được quyền lợi nhìu thôi.
- em thấy còn may mắn là FFC chưa mời các bác đi tắm bùn .
các bác cứ tưởng tưởng đi ( tắm bùn sẽ ra sao....hi....hi

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
F1racer nói:
kittyharry nói:
Hôm qua lần đầu tiên bị bác Lơ và 1 mem nào đó quăng xuống hồ...
Em có mấy cái clip "quăng" chị Mimo và Sie, có nên post lên o ta:cool::)

Mấy cái clip độc thế này thì phải quăng lên sớm để bà con được chiêm ngưỡng nhé bác:D
Xì tai của FFC ghê quá, hôm nào mà đi off nữa em phải đem theo vài bộ đồ và áo phao cho chắc:)

Thấy mấy bác vui quá, em sô luôn, có gì HT chịu nhé:D
Thím Sie nè:
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=hmJV7hg9A6Q[/tube]

Thím Mimo nè:

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=5yPFtIkC9nY[/tube]

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
anhhamvuiti nói:
ocsen nói:
F1.vn nói:
@ Hamti : quả súng xanh mà xuống hồ là như cá gặp nước đấy :p:p:p

Theo E thì các bác nên kèm thông tin thêm để bà con hiểu rõ hơn. Vd: Trích dẫn thêm hình ở bên OSFC
@Ocsen: Cám ơn bác Ocsen đã nhắc nhở và em đã khắc phục để cho mọi người dễ hiểu hơn,để tỏ lòng biết ơn với bác Ocsen,em xin đề nghị bác HT ghi tên bác vào danh sách được ưu tiên "huấn luyện bơi" trong kỳ off lần sau nhe

E đã thông báo rồi nhé. Nếu các bác vẫn còn giữ ý định ấy thì từ giờ E ko đi off nữa đâu.

Hạng D
16/9/07
1.589
6
38
49
mimo nói:
ocsen nói:
E đã thông báo rồi nhé. Nếu các bác vẫn còn giữ ý định ấy thì từ giờ E ko đi off nữa đâu.

Nghĩ xem có thoát được không nà;)?????
Bình đẳng vui vẽ,ai cũng như ai thôi mà,đâu có trường hợp ngoại lệ đâu nà:) ,Mámì còn ướt mẹp mừh

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Bác Daingu ui!!! bác mà vào xóa trong photobuket thì tụi em chẳng xem được gì nữa bác ạh, vì vậy bác đừng xóa nhé..... đang rất hay mà hihi:p:p:p

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
anhhamvuiti nói:
mimo nói:
ocsen nói:

Nghĩ xem có thoát được không nà;)?????
Bình đẳng vui vẽ,ai cũng như ai thôi mà,đâu có trường hợp ngoại lệ đâu nà:) ,Mámì còn ướt mẹp mừh
E cũng muốn vui chơi như mọi người lắm chứ nhưng E sợ nước và sợ cảm giác bị giam giữ. Quả thực E không thể tham gia trò này với các bác. Các bác cứ dọa E là E ko dám đi nữa thật.:( :(