Hạng B2
22/9/07
171
2
18
Re:Nói Thầm trong SFC! Chẳng biết mình sai hay đúng nhưng bình tĩnh ẫn hơn!

Hì hì! Em mới được chấp nhận gia nhập SFC Room.

Theo em hiểu là: theo luật, sang làn phải xi nhan.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

bác mất dạng đâu mà lâu thế? Nhiều hôm cung ly với AE cứ nghĩ đến bác luôn, hôm nào bác rãnh chạy ra cho AE phạt vài ly chứ!

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39

theo luật là phải xi nhan đó bác, vì nếu bác ko xi nhan sẽ rất ko an toàn cho chính bác !!! Còn tổ kiểm tra 1 người thì vẫn đc, vì về cơ bản tổ 2 ng là để 1 làm nhiệm vụ, 1 phạt!!! E từng bị 1 chú dẫn thanh tra đi khảo sát ( tức ngồi trong xe thường) vẫy lại =.= cũng may mà đi trong đoàn nhà báo nên trình thẻ rồi giông hehe ) - lỗi của em là vượt phải >.<

Hạng B2
22/9/07
171
2
18

muakskisses nói:
bác mất dạng đâu mà lâu thế? Nhiều hôm cung ly với AE cứ nghĩ đến bác luôn, hôm nào bác rãnh chạy ra cho AE phạt vài ly chứ!

Tại 3,5,7 em đánh tennis xong là đi nhậu (ngày nào cũng vậy). Nhậu rồi hôm sau ngại liên tiếp 2 ngày.
Nhưng em bắt đầu hạn chế lại rồi, 1 tuần chỉ đi nhậu 1 ngày với hội tennis đó thôi.

Tình hình sân tennis Ngã Ba Sông còn không bác? Chiều nay có vẻ mát trời nhỉ, thịt cầy có vẻ hợp đấy?

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

chủ nhật 5/04/09 ae mình ôn lại tí thịt chó đi bác Laiphu@, lâu quá không gặp bác , ae tưởng bác sang lại Nga tìm người yêu củ. hêhe

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

quá tuyệt, nhưng cấm ko cho ai bỏ về giữa chừng nhé... hehe, kì này cho bác Laiphu@ lên bờ xuống ruộng 1 chuyến mới được

Hạng B2
22/9/07
171
2
18

Quyết định vậy đi nhé!

Hạng B2
2/12/04
258
0
0

Cách đây gần tháng em bị vịn trên đường Lý Thường Kiệt, đoạn tòa án, thấy xxx nói là giẫm vạch, bảo em xuất trình giấy tờ, em lôi hết các loại ra nhưng cứ cầm ở tay, ko đưa cho xxx.
xxx kêu em rằng trong luật GTĐB em phải xuất trình giấy tờ để kiểm tra khi phạm luật. Em cãi rằng em có xuất trình, giấy tờ em đây, em là chủ xe, các anh cứ xem nhưng cần gì phải cầm, giấy tờ các anh xem mỗi ngày hàng trăm bộ, lạ gì đồ giả đồ thật, xuất trình đâu phải là đưa cho các anh, nếu các anh hứa xem xong nếu giấy tờ ko sao thì phải trả lại em mới đưa.
Em cãi vô lý thế mà xxx trẻ lại đâm ra lúng túng, em thấy thế liền kẹp 100 vào cái giấy mời hội thảo sáng hôm đó rồi lẳng lặng vào xe đi luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

caisua nói:
Cách đây gần tháng em bị vịn trên đường Lý Thường Kiệt, đoạn tòa án, thấy xxx nói là giẫm vạch, bảo em xuất trình giấy tờ, em lôi hết các loại ra nhưng cứ cầm ở tay, ko đưa cho xxx.
xxx kêu em rằng trong luật GTĐB em phải xuất trình giấy tờ để kiểm tra khi phạm luật. Em cãi rằng em có xuất trình, giấy tờ em đây, em là chủ xe, các anh cứ xem nhưng cần gì phải cầm, giấy tờ các anh xem mỗi ngày hàng trăm bộ, lạ gì đồ giả đồ thật, xuất trình đâu phải là đưa cho các anh, nếu các anh hứa xem xong nếu giấy tờ ko sao thì phải trả lại em mới đưa.
Em cãi vô lý thế mà xxx trẻ lại đâm ra lúng túng, em thấy thế liền kẹp 100 vào cái giấy mời hội thảo sáng hôm đó rồi lẳng lặng vào xe đi luôn.

Bác Caisua có cách dọa XXX nhỉ . Em đi 3 tháng may quá chưa lần nào bị XXX vị cả .Có mỗi 1 lần đỗ chỗ cấm bị xin 100 em chẳng có giấy tờ gì cả vì lúc đó mới nhận xe .

Chi hội phó SFC

caisua nói:

Em tưởng bác ra đi trong tình trạng nothing money mới giỏi chứ , em cứ tưởng bác thế lào ????:D:D:D