Hạng F
8/8/06
6.456
20.864
113
40
RE: Nội thất Everest mới!

Trích đoạn: lamborghini diablo

Xe thì tạm đc mà mắt wá èh! 41K$ huhu
tan trong hư vô!
41k là loại 4x4 mà bác

Hạng D
23/10/04
2.240
1.930
113

Em nghĩ Ford khi đưa Everest là nhắm đến đối thủ cạnh tranh nào đó hoặc không muốn đối đầu với Innova. Nếu cần một chiếc xe đa dụng, rõ ràng Innova vẫn là lựa chọn số đông. Không biết khi định giá xe, lãnh đạo Ford có tham khảo ý kiến của các sales phản hồi về không? Bác nào rành có thể làm so sánh review giữa In và Everest mới để ae tham khảo thêm.

Hạng B1
15/11/06
96
0
0

Theo e nghĩ giá xe FE 2007 tại Thai chỉ có 1000000bath tương đương 30534usd mà máy nó là common rail đời mới , VN thì máy đời củ chắc FVN giữ nguyên máy củ để ăn dầy . Có đúng kg các bác nhỉ ?

Hạng B1
15/11/06
96
0
0

Bác quangoto làm trong Ford biết nhiều làm ơn tính đủ các loại thuế giùm mem OS để cho mọi người biết rằng FVN bán giá hợp lý đi bác . Tụi e không fải dân trong ngành ôtô . Nếu thật sự FVN bán giá hợp lý e nghĩ dân VN sẽ rất ủng hộ FVN . E thì e kết con FE này lém rồi , nhưng e chỉ chờ có máy common rail thì e mới quyết . thanks .

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/5/07
4
0
0

Tạm dịch cho bác:
Em vẫn mê chiếc Everest hơn Innova. Không lẽ mình mua chiếc xe giống như taxi chạy ngoài đường? Ngoài ra, theo các bạn em đã chạy Evrest thì nó là dòng xe ổn định nhất từ trước đến nay của Ford. Đương nhiên, tiền nào của ấy

Em van me chiec Everest hon Innova. Khong le minh mua chiec xe giong nhu Taxi chay ngoai duong? Ngoai ra, theo cac ban em da chay Everest thi no la dong xe on dinh nhat tu truoc den nay cua Ford. Duong nhien, tien nao cua nay!
---------------------------------------
Lần sau nhớ gõ tiếng Việt có dấu nhé bác

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/6/04
1.115
9.133
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: themanincage

Theo e nghĩ giá xe FE 2007 tại Thai chỉ có 1000000bath tương đương 30534usd mà máy nó là common rail đời mới , VN thì máy đời củ chắc FVN giữ nguyên máy củ để ăn dầy . Có đúng kg các bác nhỉ ?
Còn Innova bên Thái giá bi nhiêu vậy bác ? So ra là biết ai ăn dày hơn thôi !

Hạng B1
15/11/06
96
0
0

Trích đoạn: sport

Còn Innova bên Thái giá bi nhiêu vậy bác ? So ra là biết ai ăn dày hơn thôi !
Bác nói đúng quá . Giá In khởi điểm bên Thai là 1034000bath ~ 31570usd . Ừ hén , sao Toy Thai lại mắc hơn tại VN !!!

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Bác quangoto làm trong Ford biết nhiều làm ơn tính đủ các loại thuế giùm mem OS để cho mọi người biết rằng FVN bán giá hợp lý đi bác . Tụi e không fải dân trong ngành ôtô . Nếu thật sự FVN bán giá hợp lý e nghĩ dân VN sẽ rất ủng hộ FVN . E thì e kết con FE này lém rồi , nhưng e chỉ chờ có máy common rail thì e mới quyết . thanks .

Bác ni nói vầy là không hay à nha. Khi nói đến thuế, ý em không nói đến Ford hay Toy, còn 1 thằng nữa, thằng đấy ăn mới dầy.;)