Hạng B1
8/7/08
50
11
8
Cảm ơn bài viết quá hay và quá đúng về hyundai thành công. Mua xe mà mang cục tức vào người

Mình đi mua xe accent đặc biệt cho bà xã. Hyundai q7 đảm bảo có màu có xe đúng như yêu cầu, sẵn sàng giao sau khi cọc + giấy cho vay, còn ràng buộc trong HĐ nếu có giấy cho vay mà mình nộp tiền chậm thì phạt theo lãi xuất ngắn hạn VCB. Xe demo thì không sắp xếp cho chạy thử được, cứ hẹn tới lui

Ngân hàng ra giấy cho vay, chuẩn bị nộp phần tiền, gọi hỏi bạn sale là có xe chắc kg thì dc trả lời là có 1 anh lấy xe trước rồi, ráng đợi thêm 1 tháng. Mình làm dữ thì đồng ý trả cọc và giới thiệu qua đại lý khác đảm bảo có xe.

Qua đại lý dc giới thiệu thì mình cũng nhanh chóng cọc để lây xe trước tháng 7 âm. Xe trưng bày thì không có cho xem, xe testdrive thì "xe demo tã lắm rồi anh, đang nằm sửa", còn xe mình mua thì "anh cọc, em sẽ kéo ở tỉnh về". Mình thật sự mua chiếc xe mà chưa chạy thử, chưa thấy mặt mũi, giống như mù đi đêm. Vì bà xã đi là chính, và cần gấp nên nhắm mắt mua luôn

Cũng đỡ hơn anh chủ thớt là xe kéo về đúng tiến độ 1 tuần kể từ ngày cọc và ngân hàng ra giấy, nhận xe 1 ngày trước tháng 7 âm, và xe đi cũng hài lòng trong tầm giá.

Thiết nghĩ đại lý HTC mà làm kiểu này thì mình không dám quay lại lần nữa mặc dù rất mê bản Santafe premium

Hạng B2
28/9/12
485
320
63
41
vũng tàu
bài văn rất hay . dí dỏm và chân thực . kkk . cụ thấy cái hay khi bật đèn thì đèn đồng hồ sáng mờ đi . em đang chạy civic 2007 cũng có chức năng này rồi .kkk

Hạng D
17/12/11
1.240
1.564
133
Cười đau bụng với bác đoạn Book hết KS hình chữ S

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Bài viết của bác rất hay.
Có điều bữa thấy so sánh 3 con Fortuner - Pajero - Ford của Xế Cưng thì có vẻ offroad Ford ko ăn được 2 ông đến từ Nhật nhể. 10 cấp At nhưng cũng ko mượt mà so với Pajero.
Ngoài ra thì công nghệ ngập mồm.

Tập Lái
2/10/04
47
65
18
Dạ, tôi lái EV rồi nha. Không có cái kiểu tranh luận cứ mở mồm ra là " đã lái xe chưa", tranh luận rẻ tiền. Bảo sao cái forum ngày càng đi xuống bởi cái kiểu mod như này.
Chưa lái thì mọi nhận xét là bốc phét cả, lái rồi mà đã có thành kiến trước thì cũng vứt

• Like
Reactions: trong_oanh
Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Bác đã viết ra được cảm xúc của bác lúc giao chìa khóa chiếc xe đã gắn bó....rất thật!
Chúc gia đình bác luôn vui!

• Like
Reactions: trong_oanh