Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong
Trên OS của mình có bác nào biết chổ cho thuê xe Sport hai cửa (được luôn mui trần như Mit Eclipse thì càng tốt...:D) tại TP.HCM không nhể?Nếu được thì bác cho em biết luôn loại xe gì?Và giá thuê tính như thế nào luôn nhé...Thanks!

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: Nơi thuê xe Sport hai cửa ở TP.HCM

Tốt nhất là bác fải nói rõ thuê để làm gì, chạy như thế nào..... để tùy theo cv mà ae cho thuê và cắt tiết chứ bác.:D:D:D. Bác hỏi chỗ thuê xe 2 cửa không thì hơi khó đấy, vì loại xe này ít ai mua 2,3 cái một lúc lắm bác ạ. Hay bác qua bên quán nhậu 10 trí xem, em thấy còn con Opel thay đèn Civic, mui trần đúng yêu cầu của các đấy, nhìn cũng ngồ ngộ bác ạh.

Hạng B2
3/11/04
281
424
63

Cứ ra cái cây xăng cạnh sân Lan Anh thì xe gì cũng có cả các Bác ạh...
Nó bán xe nên theo em nghĩ nó cũng cho thuê xe, tùy vào Bác có chấp nhận được đều kiện của nó thui không ???
Hình như phải thế chấp sổ đỏ thì phải [8|]

Hạng D
12/12/03
2.829
3.705
113
Vietnam

Trích đoạn: brabus

Trên OS của mình có bác nào biết chổ cho thuê xe Sport hai
Bác thuê làm gì xe đó... chỉ có ăn chơi thôi... nó lại hư một cái thì khốn... sao bác kg đi thuê con Bim hay em Merc E280.. hí hí... em thấy sướng hơn nhìu...

Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong

Trích đoạn: Tuithichxehoi
Bác thuê làm gì xe đó... chỉ có ăn chơi thôi... nó lại hư một cái thì khốn... sao bác kg đi thuê con Bim hay em Merc E280.. hí hí... em thấy sướng hơn nhìu...

Bác kiu em thuê Mer E280 lỡ có chuyện gì chắc em phải bán nhà để đền cho người ta wá :D!Em định thuê chiếc hai cửa để chạy thử xem có sướng không í moh...

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

bác ra lan anh đó 5 tiếng 2 triệu :D ở đó có chiếc bmw 1414 đó :D

Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44

Bác ở sàigòn hả? Vậy bác chịu khó qua bên quận 7 ở đường Nguyễn Thị Thập đón Hồng Tơ chạy ngang wa xin chữ ký rồi xin chở về nhà là biết liền mà.hihihih.Em thấy Hồng Tơ hay chạy chiếc Mez 2 cửa đi ngang wa đó lắm.

Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44

Hồng Tơ là diễn viên hài kịch đó bác!! Bác ko có xem hài kịch à?

Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong

Trích đoạn: namvt39

Bác ở sàigòn hả? Vậy bác chịu khó qua bên quận 7 ở đường Nguyễn Thị Thập đón Hồng Tơ chạy ngang wa xin chữ ký rồi xin chở về nhà là biết liền mà.hihihih.Em thấy Hồng Tơ hay chạy chiếc Mez 2 cửa đi ngang wa đó lắm.

Oe oe em hỏi bác chổ thuê xe moh bác lại chuyển sang đề tài đi ké xe vậy?