Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Đâu phải anh cứ còm vung lên dồi xóa là xong chuyện đâu, còn lòng tự trọng của 500 ae hội Sò bị tổn thương làm sao xóa được bi giờ ? :3dbuonngu::3dbuonngu:
Giờ sao ta? Thấy lịch sự hiền lành làm tới hay sao? Có lòng tự trọng thì lái xe cho đàng hoàng nghen? Còn tôi lịch sự tôi xoá, cũng vì thấy anh ăn nói nhã nhặn, nhưng đến còm này thì tôi khẳng định luôn anh là cái thứ ko biết điều. Ra đường gặp bất kể chiếc Porsche thì né ra nha, có ngày, tôi thì nhiều xe Porsche lắm chứ chả riêng gì Cayenne nhe.

Hạng C
10/6/15
522
1.702
93
q11
Giờ sao ta? Thấy lịch sự hiền lành làm tới hay sao? Có lòng tự trọng thì lái xe cho đàng hoàng nghen? Còn tôi lịch sự tôi xoá, cũng vì thấy anh ăn nói nhã nhặn, nhưng đến còm này thì tôi khẳng định luôn anh là cái thứ ko biết điều. Ra đường gặp bất kể chiếc Porsche thì né ra nha, có ngày, tôi thì nhiều xe Porsche lắm chứ chả riêng gì Cayenne nhe.
Trời ơi, thấy chưa ?! Tôi đoán con người anh không sai mà, anh ỷ anh giàu anh mạ lị ae hội Sò mà :3dnhiumay::3dbuonngu::3dbuonngu:

Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Múc xong chuyến Tây Tạng em tưởng bác bán xe luôn chứ. hehehe

Thank Bác Vinh_ phongluu Con Sò này của mình đã cùng đi lên Tây Tạng có quá nhiều KN đẹp lên có thể mình sẽ giữ lâu hơn dự định hihi 1 chút ờ Tibet cùng Sorento(đố bác nào biết So ở vị trí nào?? Hihi)
NƠI TỤ TẬP ĂN CHƠI VÀ ĐÓN CHÀO THÀNH VIÊN MỚI CỦA AE SORENTO !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: futureneodo
Hạng C
10/6/15
522
1.702
93
q11
Thank Bác Vinh_ phongluu Con Sò này của mình đã cùng đi lên Tây Tạng có quá nhiều KN đẹp lên có thể mình sẽ giữ lâu hơn dự định hihi 1 chút ờ Tibet cùng Sorento(đố bác nào biết So ở vị trí nào?? Hihi)View attachment 591710
Khỏi cần xem mình cũng có thể chắc chắn Sò ở vị trí dẫn đầu rồi anh !:)