Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
trong tầm 300tr , muốn mua xe hơi 7c , đi bền , chi phí sữa chửa ít . kiếm hoài k ra , ngoại trừ có em zace là ứng cử viên sáng giá , em mazda premy là vị trí số 2 . Chạy 1 thời gian để lấy kinh nghiệm lái xe và để dành thêm 1 ít money nữa thì co thể lên đời em innova , fortuner , santafe , mer , bmw .... hoặc bán luôn đi xe máy cho lành
Vậy tiến hành thôi

Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
- Mấy bác đi Zace mà khen Zace ngon. là những bác chưa bao giờ đi xe khác ngoài Zace.:D
- Các bác đang đi Zace 90% là "lúa" mới lên xe, bị cò lái dụ mua xe xong giờ khi bán lại nói y chang lời lái nói với họ khi bán.:D là xe này rất bền và lành.!
- Mấy bác đang đi ko tin thì phải test thử lời nói em. là lấy Zace cõng 7 lớn với Everet 7 lớn hoặc với In 7 lớn, PS 7 lớn.. đi nha trang , Dalat ...người ta dũa 90-100 thì Zace cũng phải 90-100..
thử coi sau chuyến đi..! Zace còn là cái xe 4B ko hay thành cái gì.???
Xe zace công suất thấp sao bác đem so với mấy xe koa được, tội e nó bác, nhưng nó đáp ứng được đa phần nhu cầu sd xe của đa số mọi ng hiện nay: chổ ngồi, giá tạm được, vận hàng ổn định, ít hư hỏng, dể sửa,...... và còn nhiều thứ nửa,

• Like
Reactions: phomoi
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Xe zace công suất thấp sao bác đem so với mấy xe koa được, tội e nó bác, nhưng nó đáp ứng được đa phần nhu cầu sd xe của đa số mọi ng hiện nay: chổ ngồi, giá tạm được, vận hàng ổn định, ít hư hỏng, dể sửa,...... và còn nhiều thứ nửa,
Xe bác giờ còn k hay đax bán gồi zậy
Bác ấy chắc là cò lái, chê ỏng chê eo nhằm hạ giá kiếm chênh lệch thui mà...chắc cũng nói y mấy cò lái đi trước bác ấy thôi...
So sánh thật khập khiễng...các bác ấy khen ZACE vì với tầm tiền đó mua 1 con xe 7 chỗ và đáp ứng được hầu hết các yêu cầu người sử dụng trong tầm tiền nên zace là lựa chọn phù hợp...nếu so sánh nên so sánh với jolie chẳng hạn...
Ai mà không muốn lái một chiếc xe hiện đại, êm, không chòng chành, bề ngoài sang trọng...nhưng xã hội là vậy có người này kẻ kia...có người do được thừa hưởng sự giàu sang của gia đình, có người nỗ lực kinh doanh, có người tự thân vận động, có người cố mãi vẫn nghèo đó mới là xã hội...nên khi ta được thừa hưởng phú quý từ gia đình hoặc tự lập vươn lên được hưởng cs tốt thì đừng nên nhìn xuống mà chê bai những người đang nghèo khó...mà hãy nhìn lên mà cố bằng người khác nhé...nhìn xuống không lớn nổi đâu...

Chỉnh sửa cuối: