Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Re:Accord 2000 show hàng

Nhật Uy nói:
Bác Gấu có alo cho bác chủ thớt khi đặt gạch không, em mới đọc 1 lèo 9 trang vẫn chưa xả xì chét được.
em là ngưới thứ 2 điện cho bác chủ kể từ lúc bác ấy đưa lên . bác chủ bảo ''có người đặt ghạch trước rồi bác ạ , để chờ xem nếu bác kia không lấy thì em điện cho bác '' . đến chiều em điện lại thì bác chủ bảo "ok để cho bác vì bác kia bảo phải đem ra xe gửi " mà bác chủ cũng không nói gì đến tiền bạc bác ấy nói với người nhà em là cứ lấy về tiền bạc tính sau , bác ấy cũng chẳng nói là lấy em bao nhiêu xiền . mà cũng công nhận bác ấy rất bận công việc phải đến ba lần hẹn thì bác mới có ở nhà để giao dịch .
em xin nói vài lời đỡ cho bác ấy theo ý em :
1. bác ẩy rất giữ lời hứa ( với bác điện trước và với em )
2. bác ấy có ý chia sẻ với anh em về bộ mâm chứ không phải mua bán gì ( qua việc bác ấy bảo em muốn đưa bao nhiêu thì đưa ) bác ấy không quan trọng việc giá cả .

3. bác ấy khẳng định chưa nhận lời để cho ai cho đến thời điểm giao với em .
@ bác Gấu : bộ mâm vẫn còn ở Nam Định , nếu bác cần em cho địa chỉ bác tới lấy , em nhường cho bác ( chứ thật sự em không có ý mua tranh với bác ).

em không muốn vì việc nhỏ này mà làm ảnh hưởng tới hòa khí của ae ta . số ĐT của em 0905080708.
@ bác Dũng_gia lai bác hơi quá lời với bác chủ , em biết bác hiểu lầm , bác lo cho ae như vậy em rất cảm kích

vì tinh thần ae os em xin có đôi lời chia sẻ để anh em ta tránh hiểu lầm nhau dẫn đến mất hòa khí .
giờ em phải đi dọn dẹp rửa ráy cho vợ 2 của em để sáng mai còn lên đương đi đại hội anh hùng nữ hehehe .

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Có xem hết! Viết hồi nào, đọc hồi nấy!
dung_43 nói:
hung_tele nói:
Bớ nhà biên kịch Dung_43, có nhân vật và sự kiện để viết tiểu thuyết rồi đó. Mần đi!
dung_43 nói:
toyota cresta nói:
dung_43 nói:
gaubaccuc nói:
Thoi.! Coi nhu minh vua mat not mot thu gi do con sot lai thoi bac a.! Stop here .!
Xe em là Vivant nhưng lại có bộ mâm Accord giống y vậy, nhưng mà là 15" chứ không phải 14" như bác kia và thiếu 4 cái nắp chụp (nó cũng cũ cũ tựa như rứa). Nếu Bác thư thả để chừng nào em có xiền đổi mâm khác em để lại cho Bác được không ?
Còn bộ mâm accc mà là 15" . sao em hỏng biết vậy ta.....giá bao nhiêu múc luôn ....cho vay money lên mâm mới luôn nè.....
Tại Bác chạy xe em mà bác chẳng ngó ngàng tới cặp giò em nó tí nào! (chân dài chánh gốc của ACC mà chẳng them nhìn - Sai lầm quá lớn). Bác định giá luôn đi (nó hơi cũ và thiếu 4 nắp chụp) em gởi cho Bác ấy liền! Nhưng mà cho vay không tính lãi nhé..... Hihihi !Bác có coi Mấy cầu thủ -2 trái bưởi đá không ?
Dạ, em đã quất được 4 hồi rồi Bác ạ, ở ACCORD CLUB - võ lâm luận bàn. Hỏng biết Bác có ghé qua chưa, nếu chưa em xin mời Bác quá bước qua và ném cho em vài cục đá!!! Bác Hùng kỳ này là chủ nhà.......quá đã.....quá đã

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ

a@ Nhat uy, pghaiau, all ! Bac Haiau da noi ro thay loi em va bac VVT roi.! thuc ra thi khong phai em can ma la chu em em [ mua lai xe cua bac sidercar] dang kiem ghi R14 ma hien tai dang lap R13 nen muon lap cho dung so.! Em cung khong muon noi di noi lai chuyen nay lam mat di hoa khi anh em trong dien dan.! a@ Haiau.! bac cu chuan bi len duong cho can than, vui ve co gi em se goi cho bac sau.!

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

gaubaccuc nói:
a@ Nhat uy, pghaiau, all ! Bac Haiau da noi ro thay loi em va bac VVT roi.! thuc ra thi khong phai em can ma la chu em em [ mua lai xe cua bac sidercar] dang kiem ghi R14 ma hien tai dang lap R13 nen muon lap cho dung so.! Em cung khong muon noi di noi lai chuyen nay lam mat di hoa khi anh em trong dien dan.! a@ Haiau.! bac cu chuan bi len duong cho can than, vui ve co gi em se goi cho bac sau.!
ok , sáng mai em xuất phát , có gì em sẽ post hình đầy đủ cho cấc bác ......thèm chơi hehehe