Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
RE: Nóng hổi đeeeeeeeeeeeeeeeeeeê ( mới chụp)

theo em thì chắc tại vì chiếc pick up này nó là basic , entry level nên không có option, do vậy nó bỏ cài power windows vô trong options.

Hạng B2
23/7/04
271
30
28
35
Annamese

Trích đoạn: canadabuon

theo em thì chắc tại vì chiếc pick up này nó là basic , entry level nên không có option, do vậy nó bỏ cài power windows vô trong options.
Kiểu làm của VAMA :D Nhưng em nghĩ ko fải, cái cửa điện có đáng gì với tụi nó đâu mà ko lắp luôn mà fải option :)

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: canadabuon

Có lẽ đúng vậy bác ạ :D

Hạng B2
12/9/04
219
32
28

Bác Chain ở bển sướng thật, xe thì đã rẻ mà còn nhiều nữa chứ. Em thích nhất là ảnh chụp thực tế này, nó sống động và thực tế, chứ xem qua web đôi lúc cũng thấy chán. Bác cố gắng chụp nhiều nữa nhé.

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Thanks bác xích. Cái vụ tay quay theo em nghĩ thì đúng là níu xe lọt suối chít ngắc hệ thống điện thì cái tay quay lúc ấy thật tiện lợi để chui ra, hông thôi giống film Mỹ cứ đạp đạp cho kiếng bể ...phí..:D:D:D

Hạng B1
12/1/05
65
0
0

thik mỗi 350Z, mỗi tội kô có Skyline, buồn mấy giây:(:D

Hạng B2
2/1/06
312
0
0

đúng là tây có khác toàn xe đẹp mà khỏi cần mái che ở ta xe f* cũng đậu trong nhà kính

Hạng B2
5/1/06
253
0
0
113
Vietnam

"Sứ mù thằng chột làm vua" các xe dỏm cho vào Việt Nam được chào đón, còn bên Mỹ thì chắc vứt đi.
Xe ở bên ta toàn thế mà vẫn cho cẩn thận vào saloon còn bên kia cứ vứt ra ngoài.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

@ Bác Nissan : Chẳng hay vợ 2 của Bác là loại gì mà Bác cá trê em nó thế . E nhìn mấy con do Bác Xích pót lên thấy mê quá nhưng không có khả năng đành nuốt nước miếng mà quay về ôm E Pathfinder 1990 thui

Hạng B2
8/3/05
281
0
0

ô tô gi mà nhiều như xe máy bên việt nam y nhỉ! nhìn phát cuồng cả lên các bác ah!
ko biết đến bao giờ mới được coi và xài xe như dân hoa kỳ nưa! hu hu hu ....................:(