Hạng F
29/10/14
8.500
11.137
113
Dể ăn quá nên BOT thi nhau mọc lên như nấm! Rồi từng ngã 4 trong thành phố đến từng con hẻm nhỏ đều có trạm thu phí BOT tự động..... từ đường này rẽ sang đường kia.....thu phí! thậm chí trước mỗi nhà đều có trạm thu phí.... sáng bố bước ra đi làm, mẹ đi chợ, con đi học mỗi người đều trả phí,...... chiều đi về bước vô nhà cũng trả phí..... nghe tiếng ai gõ cửa bước ra dòm..... cũng trả phí!
Em bé vừa chui ra từ cái lỗ ấy cũng đã phải đóng phí. 60 năm sau chui xuống lỗ đất cũng phải phí. Sợ tào tháo đuổi cũng phải nộp phí luôn thì chết anh em ta

Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Em bé vừa chui ra từ cái lỗ ấy cũng đã phải đóng phí. 60 năm sau chui xuống lỗ đất cũng phải phí. Sợ tào tháo đuổi cũng phải nộp phí luôn thì chết anh em ta
Bác xem lại cái hoá đơn tiền nước hằng tháng cũng có cái phí khi bị tào tháo đuổi rồi đó nha,đi wc trong nhà mình cũng phải đóng phí rồi

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
[xtable]
{tbody}
{tr}
{td}
Các cụ giờ cứ lo đỗ lỗi cho nhau, sao không lấy luật ra mà xử, Thanh tra nhà nước đâu, công an điều tra đâu, bắt tay vào việc thì lôi ra cả băng nhóm lợi ích thôi mà. Người dân chúng tôi không phải là con nít, không phải là mẫu giáo đâu mà muốn nói gì thì nói. Đừng vô cảm quá.{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]

Hạng B2
8/7/16
187
255
63
40
[xtable=skin1]
{tbody}
{tr}
{td}
Các cụ giờ cứ lo đỗ lỗi cho nhau, sao không lấy luật ra mà xử, Thanh tra nhà nước đâu, công an điều tra đâu, bắt tay vào việc thì lôi ra cả băng nhóm lợi ích thôi mà. Người dân chúng tôi không phải là con nít, không phải là mẫu giáo đâu mà muốn nói gì thì nói. Đừng vô cảm quá.{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
Đừng nóng bác, thanh tra, điều tra là nó lên tới nóc luôn đó, từ từ để em tính xem thí thằng nào cái đã.