Hạng B2
17/8/05
130
0
16
36
Tp HCM
RE: nouvo 2007

Chi bi toi bat den pha trong thanh pho thoi ah!
Trích đoạn: vandu

Trích đoạn: trungduc

mình làm đèn sáng quá chắc công an cũng không phạt đâu bác ha
Lắp đèn đấy là phạm luật "thay đổi cấu thành xe", còn phạt hay không tuỳ từng "chú" bác ah, Nhưng bác mà không hạ tầm sáng thấp xuồng để khỏi chói cho người đối diện thì cẩn thận không đèn trên thì đen đèn dưới thì vỡ đấy.

Hạng B2
27/11/06
326
19
18
ho chi minh

@thering : cám ơn bác để em về gắn thử,chắc gắn trung quốc thử,nhỡ mấy chú bồ câu bắt dữ quá phải thay bóng mà nếu mua philip 2t1 thì uổng tiền quá bác ạ,xe hơi gắn xenon được mà giống như mer c280 đó,sao công an không bắt mà chỉ bắt xe máy gắn xenon nhỉ.bất công ghê:mad:.bác bị phạt lần nào chưa ,chắc 1lần 50k bác hả

Tập Lái
3/3/07
21
0
0
otosaigon.com

hehe cho e góp ý:gắn đèn xenon bây giờ khỏang 7-800 ngàn là gắn được rồi đủ màu,palap = thép luôn nó mới bền, của trung quốc.Nhưng gắn đèn xenon mà bị bắt là hên xui,còn xe hơi ko bị bắt là tại sx ra là có sẵn rồi,khi nào có dòng xe máy có gắn đèn xenon sẵn thì lúc đó gắn thoải mái, mà thấy bóng thương là được rùi cần j phải xenon nếu muốn gắn thì gắn đèn engle eyes của BMW 80usd/cái,ko biết bây giờ giảm chưa,mà chóa của SHi và PS rất dở (còn xe khác thì em ko biết) nếu gắn đèn xenon 1 thời gian tháo ra thì phần nhựa trong sẽ bị ngã màu :D

Hạng B1
21/4/07
78
0
6

Chóa PSi với SHi nó đâu có dành cho xenon đâu, nếu có thì em nghĩ nó đã đưa xenon và trong options rồi.

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

bác nào gắn xenon mà bị xxx "hỏi thăm" thì phải coi lại mình "ăn ở" sao nha hehe. j/k