Tập Lái
20/8/15
43
1.631
83
45
SaiGon
cả chục năm trc em nói với lão hu bốt em có 1 cái sở thích là kinh doanh nhà vệ sinh mà nghĩ đi nghĩ lại, phận mình trên răng dưới rún, chả có ô dù gốc cành mịe j
thui
dẹp mịe nó cái mơ ước đó đi
ở nhà nấu cơm cho chồnh con
xong

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.856
12.132
113
làm ăn, sản xuất, gia công, chế biến ... ở đất nc này nó chua còn hơn ăn chanh bác ơi
Đúng rồi. Nhưng nếu 1 nước kém như vậy thì chịu thua, an phận như Lào, Cuba này kia để sống đàng hoàng mà vươn lên.
Chứ tại làm sao cứ mong bỏ tiền ít thu lợi nhiều để tìm đến các ngành nghề phá hoại khủng khiếp như bài bạc cổ phiếu với nhà đất

• Like
Reactions: cukhoaisung1
Tập Lái
20/8/15
43
1.631
83
45
SaiGon
Đúng rồi. Nhưng nếu 1 nước kém như vậy thì chịu thua, an phận như Lào, Cuba này kia để sống đàng hoàng mà vươn lên.
Chứ tại làm sao cứ mong bỏ tiền ít thu lợi nhiều để tìm đến các ngành nghề phá hoại khủng khiếp như bài bạc cổ phiếu với nhà đất
ahaha ai bảo sống kế bên thèn anh cả to lớn kia chứ
anh em học nhau hết ý mà
việc nhẹ tiền nhiều ai mà ko thích

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.856
12.132
113
ahaha ai bảo sống kế bên thèn anh cả to lớn kia chứ
anh em học nhau hết ý mà
việc nhẹ tiền nhiều ai mà ko thích
Đúng thằng nào cũng vậy nhưng thằng kia khôn hơn và thằng kia rõ ràng chăm hơn giỏi hơn.
Nó gì cũng sản xuất được dù chơi kiểu đểu là bắt chước, copy, nhưng với khả năng làm được mọi thứ, nó có tư cách để mong việc nhẹ tiền nhiều bằng cách trút bã đưa bom cho thằng khác cầm

• Like
Reactions: cukhoaisung1