Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
đâu cóa mong muốn gì, trước cần tiền bán, giờ quay lại mừng quá mà cũng hơi tiếc chút ^^
Nhiều khi ước có tiền để đổi căn 2PN thành 3PN của Wilton mợ ạ :D

Đang mơ có tiền thì tự nhiên thấy tin nhắn NOVALAND nhắc chuyển tiền 3% tháng này, tụt hứng cmnl, kkk

• Like
Reactions: meiusuri
Hạng B2
5/10/17
417
887
93
đâu cóa mong muốn gì, trước cần tiền bán, giờ quay lại mừng quá mà cũng hơi tiếc chút ^^
Em thấy cũng có thể 8xxx mà, trước cho Novaland mượn 2ty, sau hai năm tính theo lãi suất đi vay ngân hàng cũng 22% rồi, trượt giá 12% rồi còn tăng giá do nước nỗi bèo nỗi nữa thi 8xxx xũng bình thường ạ;)

• Like
Hạng B2
21/7/13
146
795
93
Em thấy cũng có thể 8xxx mà, trước cho Novaland mượn 2ty, sau hai năm tính theo lãi suất đi vay ngân hàng cũng 22% rồi, trượt giá 12% rồi còn tăng giá do nước nỗi bèo nỗi nữa thi 8xxx xũng bình thường ạ;)
Nếu đúng tiến độ thì giờ mình đóng khoảng 1.5ty thui bác ơi, chưa kể, bác đâu có đóng vào 1 lần, theo tiến độ mà. Thậm chí đưa 1 cục 1.5ty, 2 năm em lấy 800tr cũng còn okie.

P/S: nhưng tỷ suất này chỉ dành cho những căn nào mua đợt đầu, giá tốt thôi

Tập Lái
11/2/15
6
20
3
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Wilton của Novaland nó nằm trong 1 con hẻm nhỏ thì đi ra vào cũng bất tiện các bác nhỉ. Đường D1 thì lúc nào cũng đông. Novaland có phương án ra vào dự án như thế nào không các bác ?

• Like
Hạng B2
5/10/17
417
887
93
Wilton của Novaland nó nằm trong 1 con hẻm nhỏ thì đi ra vào cũng bất tiện các bác nhỉ. Đường D1 thì lúc nào cũng đông. Novaland có phương án ra vào dự án như thế nào không các bác ?
Chắc lâu rồi bác chưa ghé lại, nova đã mua cái nhà phía trước để mở đường. Chứ không thì ai phê duyệt cho làm dự án hả bác

• Like
Tập Lái
18/10/15
0
8
2
43
E có căn 68m, năm trước kẹt tiền định bán, sau lại thôi. Hôm trước sales hỏi có bán không, chênh 6xx, em hết hồn. Không ngờ nó tăng cao vậy. Căn e mua bên Vinhomes bây giờ bán chênh có chút mà mãi ko đẩy được.

• Like
Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Chắc lâu rồi bác chưa ghé lại, nova đã mua cái nhà phía trước để mở đường. Chứ không thì ai phê duyệt cho làm dự án hả bác
Lúc khi em mua, Sales Nova nói thì em cũng tặc lưỡi, được thì tốt, ko thì thôi. Nhưng Nova làm thật.
Sau này nghĩ chỗ này đi ra đi vào sẽ đông, khả năng sẽ tắc cục bộ.
Đường D3 nối thông giữa D1 và D2 đã đi được, em đã thử
E có căn 68m, năm trước kẹt tiền định bán, sau lại thôi. Hôm trước sales hỏi có bán không, chênh 6xx, em hết hồn. Không ngờ nó tăng cao vậy. Căn e mua bên Vinhomes bây giờ bán chênh có chút mà mãi ko đẩy được.
Bác mua đợt đầu, lúc mà còn giá 1.9 tỏi chưa VAT hả?

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Lúc khi em mua, Sales Nova nói thì em cũng tặc lưỡi, được thì tốt, ko thì thôi. Nhưng Nova làm thật.
Sau này nghĩ chỗ này đi ra đi vào sẽ đông, khả năng sẽ tắc cục bộ.
Đường D3 nối thông giữa D1 và D2 đã đi được, em đã thử

Bác mua đợt đầu, lúc mà còn giá 1.9 tỏi chưa VAT hả?

Em cũng tính mua căn 68m2 cuối 2015, giá 2 tỷ

Mà cuối cùng quýet định mua đất, giờ thì đã lời gấp đôi con số 600 :)

• Like
Reactions: hang_xeng