BA3 confirmed
Hạng B2
31/7/14
328
280
63
Trong hình bóng của bác trên xe exiter của đứa em, nó âm tham mua làm em bất ngo, chỉnh chot tí ngâm ra không khó lắm và bóng lumiled này hiệu quả theo từng choá.
Và quan trong Cos không chói.
Chúc bác đat hàng
Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1)

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Tình hình là em hẹn Bác sáng sớm mai em ghé chỗ Bác thi công cặp Bi đèn gầm led xem em nhé (Bận quá giờ em mới rảnh). Bác nhớ chọn một bọ tốt và sạch nhất cho em nhé. thank bác.
Ok bác. Sáng mai bác ghé sớm sớm tí nhé, tại mai bên em bận đám giỗ làm đến trưa thôi ạ. Thanks bác.

Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Trong hình bóng của bác trên xe exiter của đứa em, nó âm tham mua làm em bất ngo, chỉnh chot tí ngâm ra không khó lắm và bóng lumiled này hiệu quả theo từng choá.
Và quan trong Cos không chói.
Chúc bác đat hàng
View attachment 315267
Dạ, em cảm ơn bác. Bóng LED Philips Lumileds 45w - 4500Lumen nếu chỉnh đúng thì ánh sáng gom đều và rất sáng nhưng ko chói như nhiều người vẫn lầm tưởng ạ.
Chúc bác thượng lộ bình an nhé, có bạn bè cần tăng sáng thì giới thiệu giúp em nha. Hihi. Thanks bác.

Hạng B2
26/2/15
296
231
43
Chào bác.
xe bác thay ok ạ. Tăng sáng ít nhất từ hơn 200% đến hơn 300% so với Halogen theo xe, tuỳ loại.
- Nếu bác mở pha trong phố thì xxx mới lụm, còn mở cos ko bị. Xe nào và đèn gì nếu dùng ko đúng lúc đúng chỗ sẽ bị xxx lụm.
- Đăng kiểm ghì ko vấn đề gì. Em chỉ thấy xe bị rớt do đèn tối quá, pha cos ko chuẩn mới bị rớt. Pha cos chuẩn thì ko sao hết ạ.
Tí nữa em nhắn PM bác xem giúp em. Thanks bác.
Hi bac, xe e cung grand i10 , nho bac tu van bo den bi led, bao' gia inbox cho e nhe, cho e xin so dien thoai va dia chi cho lam luon ah. Bac' co hinh anh thi cang tot ak
Thanks bac

Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Thank các Bác bên Novatech đã nhiệt tình giúp đỡ em hoàn thành cặp bi đèn led 45w-3000k (thấy các bác cẩn thân quá lại ko lấy tiền công em ngại quá hihi...thank all). Em đã đi thử xài thấy ok nhưng bữa nào em qua căn chỉnh cho xa thêm xíu để hỗ trợ thêm cho cos. Bác nghiên cứu loại led cho cos và loại chân bóng đèn pha xe em (HB3 gì đó như bác nói vì em ko biết..), Em khoái xài led 45W trở lên loan 3000k. Hôm bữa thử vào chóa cos halogen xe em thấy chưa cắt đẹp nên em chưa thi công. Up cho Bác vài hình các bác đã giúp em, sau đó em còn làm bảo vệ kính và sơn đen mờ vỏ ngoài chóa đèn gầm...nhìn oách hản ạ...hi.
Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1) Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1) Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1) Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1) Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1) Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1) Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1) Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1) Hình ảnh các xe lắp bóng LED PHILIPS Lumiled, CREE USA, không độ chế hay cắt dây điện (Mục lục Tr1)