Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Quẹt nhẹ 1 cái là có chuyện liền.nào là ko thấy xi nhan ah?ko thấy ng ta băng qua ah?xe lớn phải nhường xe nhỏ nha,nặng thì nằm 1 đống,mai báo đăng 2 pn die thương tâm dưới gầm xe cont xe ben,nào là nhà nghèo ba má đông thu nhập ít ỏi,trò giỏi con ngoan vợ hiền dâu thảo,nói thẳng ra ngu thì chết chứ hoàn cảnh giàu nghèo nó ko phân biệt ý thức,giao mạng cho ng ta định đoạt thì tự hiểu như nào.e đi đường luôn ngó mấy ninza trước coi nó muốn j.tránh xa 1 chút cho yên tâm.:3dnhiumay:

Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Em đã lãnh hậu quả của lũ khỉ leo cây này rồi, đành ngậm đắng nuốt cay về giáo dục lại an toàn giao thông cho nija chúa ở nhà, để đừng gây tai nạn cho mình và người khác.

• Like
Reactions: Bônba6b
Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Em đã lãnh hậu quả của lũ khỉ leo cây này rồi, đành ngậm đắng nuốt cay về giáo dục lại an toàn giao thông cho nija chúa ở nhà, để đừng gây tai nạn cho mình và người khác.
Mình thì luôn phổ biến cho ng quen cách đi đứng trong giao lộ,qua đường phải quan sát.và tránh xa xe cont ben bus tải.ko dc đi gần mấy xe đó.nếu dc thì vượt nó khi đã có khoản cách và điều kiện an toàn và bấm còi khi vượt,đó là trường hợp ng quen mình đi xe máy.

• Like
Reactions: Tyrant
Hạng D
14/8/11
4.167
88.002
113
Chuyện này thường như cân đường hộp sữa!! M6. ra đường ngày nào cũng găp. Bít mắt hay không bịt mặt mấy bả đều đi như vậy hết. Có bà còn cố tình quay đi lờ lờ cắt ngang mặt cho tức chơi vậy đó!! Cũng phải làm quen chuyện đó thôi!!