Tư Vấn Khách Sạn ở chỗ nào Đà Lạt mùa này

Hạng D
15/11/07
2.535
10.858
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Bác @bluesun có cái homestay Vanda Garden Hill ở TVV đẹp quá mà không chịu giới thiệu cho aeOS trên này :)
Bác ơi cho mình hỏi là quanh hồ Tuyền lâm có quán nào ăn ngon , giá hợp lý cho gia đình không ạ ?

Mình đi từ SG lên Đà lạt tính ghé mấy thác xong rồi vào hồ Tuyền lâm ăn trưa và nghỉ 1 chút trước khi vào kS lấy phòng ...

Trước giờ cứ nghe mọi người khen quán Cô Xuân vườn mai gì đó , giờ lại nghe 1 bác nói là cô ấy đi Mỹ rồi , quán đã sang cho người khác ...ko biết chất lượng ra sao ...

Có trang nào tổng hợp về quán ăn không ạ ??
Mong bác tư vấn giúp .

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Bác ơi cho mình hỏi là quanh hồ Tuyền lâm có quán nào ăn ngon , giá hợp lý cho gia đình không ạ ?
Mình đi từ SG lên Đà lạt tính ghé mấy thác xong rồi vào hồ Tuyền lâm ăn trưa và nghỉ 1 chút trước khi vào kS lấy phòng ...
Trước giờ cứ nghe mọi người khen quán Cô Xuân vườn mai gì đó , giờ lại nghe 1 bác nói là cô ấy đi Mỹ rồi , quán đã sang cho người khác ...ko biết chất lượng ra sao ...
Có trang nào tổng hợp về quán ăn không ạ ??
Mong bác tư vấn giúp .
Quán Cô Xuân vườn Thương bác :) kế bên bến tàu du lịch.
Nhà em thì lại thích món nai nướng ở quán Gió, sát bên quán cafe Pini (từ đèo Prenn vừa qua thác Datanla thì rẽ trái vào đường lớn chạy thẳng tới đập hồ TL, rẽ trái dọc hồ tí nữa thì đến quán). Thật ra thì cũng có món ngon món dở, quán nào cũng thế thôi.
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Ở Đà Lạt thì tùy vào nhu cầu bạn muốn ở homestay, khách sạn hay hostel thôi.
Bạn có thể tham khảo:
Chúc bạn đi chơi vui!
Các trang foody hay diadiemanuong thường ăn tiền quảng cáo kết hợp giới thiệu cảnh đẹp quán ngon, cũng là kênh để tham khảo, tuy nhiên nên tìm hiểu kỷ trước khi chọn.
Nếu review những điểm thực tế đã biết cho aeOS đến thì sẽ tốt hơn.

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng B2
9/9/07
182
24
18
Mùa hè đã đến rồi, không biết các bác OS đã ghé Đà Lạt tránh nóng chưa nhỉ? Nếu chưa thì hãy ghé khách sạn Đà Lạt Đông Dương của em. E xin phép giới thiệu khách sạn của e 1 tí nhé. Mong các bác ủng hộ em. Cảm ơn các bác rất nhiều.

KHÁCH SẠN ĐÀ LẠT ĐÔNG DƯƠNG

Địa chỉ: 21B Khe Sanh, Phường 10, TP. Đà Lạt
Số điện thoại: 0165 860 5540 - (0263)3 895 895 - (0263)3 898 898

Như hồi đầu năm em cũng có giới thiệu cho các bác, khách sạn này là mảng kinh doanh thứ 2 của gia đình em. Mảng thứ 1 là salon siêu xe Hoàng Hải tại Q5 (hoanghaiauto.com). Các bác có thể tham khảo cả dàn xe và khách sạn của bên em qua website đó :)

Khách sạn Đà Lạt Đông Dương bên em là đạt chuẩn như các khách sạn 3 sao và sử dụng gỗ là vật liệu chính để trang trí nội thất, từ sảnh đến nhà hang và phòng ở, cho nên tính ra giá trị hơn các khách sạn đó nữa. Sức chứa là 50 phòng, chia ra 4 loại: Facilities, Standard, Superior và Deluxe, hoàn toàn đáp ứng được các nhu cầu đa dạng của các bác.

Sau đây là hình ảnh thật từ khách sạn Đà Lạt Đông Dương, mời các bác xem:
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này
ở chỗ nào Đà Lạt mùa này

Thêm thông tin và hình ảnh thì các bác cứ vô đây nhé. Mong các bác ủng hộ em. Xin cảm ơn.
Website: http://dalatdongduonghotel.com/hinh-anh-khach-san-dong-duong.html
Facebook: https://www.facebook.com/dalatdongduonghotel/

Attachments

• Like
Reactions: Sixsense
Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Thứ 6 tuần này Gia Đình em đi lên Đà Lạt nghỉ mát. em đặt 1 phòng 2 người lớn + 2 trẻ nhỏ từ ngày 18 đến 20. Bác fastcars inbox vào hộp thư cho em nhé. Cảm ơn nhiều ạ.
khách sạn bạn yêu cầu tầm giá bao nhiêu để mình tư vấn khách sạn cho bạn chọn nhé, cuối tuần Đà Lạt cũng full phòng kín lắm, tranh thủ đặt sớm bạn nha