Tập Lái
11/6/11
21
0
0
48
Em coi trên trang của SYM
thay em nay
?
WOLF XB125
ở SG đã thí điểm bán chưa các bác?Hy vọng giá rổ nó phù hợp manì của em.

Tập Lái
11/6/11
21
0
0
48
surazu nói:
gần đối diện Đài truyền hình Thành phố HCM trên đường NTMK bán đầy đó Bác

Thanks bác,nhưng Wolf SB 125Ni đã có chưa ạ? em này trông có vẻ bắt mắt hơn.

Hạng D
28/2/11
1.489
2
38
P.26, Bình Thạnh, TPHCM
Hoàng Ngọc nói:
surazu nói:

Bác cứ đến đó xem sao, vì công ty mình gần đó thỉnh thoảng đi ngang thấy bán nhưng mình chưa có ghé vô xem lần nào nên ko biết, mà thấy họ bán mấy em Wolf này từ lâu lắm rồi lúc còn chưa thịnh hành, giờ thấy có rất nhiều người đi

Tập Lái
11/6/11
21
0
0
48
surazu nói:
Hoàng Ngọc nói:
surazu nói:

Bác cứ đến đó xem sao, vì công ty mình gần đó thỉnh thoảng đi ngang thấy bán nhưng mình chưa có ghé vô xem lần nào nên ko biết, mà thấy họ bán mấy em Wolf này từ lâu lắm rồi lúc còn chưa thịnh hành, giờ thấy có rất nhiều người đi
Em vừa ra rồi..nhưng chỉ có dòng Classic thôi-ra giấy 18Mill...dòng Wolf X-Wolf hay SB Ni đang tìm thì chưa có.Mấy dòng em tìm thuộc dạng Sport hơn.Bác xem trên thì thấy đó bác.Nếu nó khoảng trên 20Mill. thì em nghĩ múc ngay được thôi.

Tập Lái
17/6/11
19
0
0
Hoàng Ngọc nói:
surazu nói:
Hoàng Ngọc nói:
surazu nói:

Em vừa ra rồi..nhưng chỉ có dòng Classic thôi-ra giấy 18Mill...dòng Wolf X-Wolf hay SB Ni đang tìm thì chưa có.Mấy dòng em tìm thuộc dạng Sport hơn.Bác xem trên thì thấy đó bác.Nếu nó khoảng trên 20Mill. thì em nghĩ múc ngay được thôi.
Hai dòng mà bác đề cập nếu mà có chắc cũng chẳng rẻ hơn 30 củ đâu